• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

concuarangme

dử liệu của bạn có wan trọng lắm ko,ko thì format chép lại nhạc,mình củng chưa khôi fục dc nè,toàn dử liệu wúy,dùng nhiều soft pc tìm dc trên mạng ,cái thì ko tìm dc ,cái thì cần key mới cho lưu,tính đem thẻ ra tiệm pc nè,bạn tìm trên google ''khoi fuc du lieu''nó ra cả đống

còn cái ttpop là do bản cook nha

Bạn down CardRecovery để khôi phục thẻ nhớ lại, dù là format hay shift+del cũng khôi phục được.

Grindelwald

Bạn down CardRecovery để khôi phục thẻ nhớ lại, dù là format hay shift+del cũng khôi phục được.
là thế nào bác! ko hiểu sao bây giờ em dùng bản cook nào nó cũng bị như thế( ko đọc đc nhạc,cài ttpop thì nó báo đã có sẵn)

haunterno1

Bác MaThanh ơi!Mình thấy tủi thân quá,vì lỡ úp lên 52.0.007 rồi.Bây giờ mỗi ngày vào diễn đàn thấy anh em úp cái FW 97 mini của bác sôi động quá trời luôn.Không biết "BAO GIỜ CHO ĐẾN THÁNG 10" đễ có FW97mini cook 52.0.007 mà sử dụng đây?????Chờ hoài mà các vip chưa có người nào để ý hết đó!
Tình trạng của bạn giống mình quá
Vậy chỉ có nước chờ & chờ, không chừng lên V60 có bản cook N97 luôn ^^

onelove186

hiệu ứng thấy để bông tuyết rơi nhẹ nhàng là thấy có không khí noel rui, thấy tùm lum wa trời @@

LastKnight

hiệu ứng thấy để bông tuyết rơi nhẹ nhàng là thấy có không khí noel rui, thấy tùm lum wa trời @@

Cùng wan điểm với bạn,hiệu ứng bông tuyết và tuyết rơi nhẹ nhàng là thấy lạnh lạnh có không khí noel rồi anh mt ^^

Cái hiệu ứng noen nó loạn cả lên nhưng mà mượt vai~ hihi ,thank bác rồi đố

:O lẹ vậy,test lun rồi....Up ý kiến về âm nhạc lên cho anh em nghe đi kìa :))

Kô biết bản này anh mãthanh up cái phần nhạc v52 này,có hiển thị lời bài hát như trong link giới thiệu kô ta?nó hiển thị theo bài hát bình thường,hay là bài "có lời" thì nó mới hiển thị vậy bà con?

ohannguyent

Cùng wan điểm với bạn,hiệu ứng bông tuyết và tuyết rơi nhẹ nhàng là thấy lạnh lạnh có không khí noel rồi anh mt ^^

:O lẹ vậy,test lun rồi....Up ý kiến về âm nhạc lên cho anh em nghe đi kìa :))

Kô biết bản này anh mãthanh up cái phần nhạc v52 này,có hiển thị lời bài hát như trong link giới thiệu kô ta?nó hiển thị theo bài hát bình thường,hay là bài "có lời" thì nó mới hiển thị vậy bà con?

Những bài có app lời thì mới có!

hatranbeclin

Những bài có app lời thì mới có!

Ngoài lề xíu nha! Muốn tách thems N97 ra để làm file cài đạt thì làm ntn vậy các bạn. Hoặc lấy thems bất kì từ CFW nào. hi hi Hoặc có bài hướng dẫn nào giúp mình cũng dc.
p.s anh mt: khi JAR xong nó bao' : Không thề cài đặt phần mềm có sằn

shirooo

Ngoài lề xíu nha! Muốn tách thems N97 ra để làm file cài đạt thì làm ntn vậy các bạn. Hoặc lấy thems bất kì từ CFW nào. hi hi Hoặc có bài hướng dẫn nào giúp mình cũng dc.
p.s anh mt: khi JAR xong nó bao' : Không thề cài đặt phần mềm có sằn

http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Cơ-Bản-Và-Chi-Tiết-Cho-S60V5
topic ở trên hướng dẫn hết rồi đó bạn, phần 4 Thay theme mặc định đó, mà rofs2 thay vì rofs3

mình cũng muốn hỏi 1 câu ngoài lề là mình tách hiệu ứng sao bay của bác mathanh ra cho vào bản cook nhưng bật hiệu ứng lên thì lúc bấm vào bàn phím gọi không thấy gì hết, tắt hiệu ứng thì trở lại bình thường :(

hatranbeclin

http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Cơ-Bản-Và-Chi-Tiết-Cho-S60V5
topic ở trên hướng dẫn hết rồi đó bạn, phần 4 Thay theme mặc định đó, mà rofs2 thay vì rofs3

mình cũng muốn hỏi 1 câu ngoài lề là mình tách hiệu ứng sao bay của bác mathanh ra cho vào bản cook nhưng bật hiệu ứng lên thì lúc bấm vào bàn phím gọi không thấy gì hết, tắt hiệu ứng thì trở lại bình thường :(

thank bạn! Nhưng mình muốn lấy thems của người khác cơ! hehehe

shirooo

Có chỉnh sữa File gì không? :(

Mở file private\10202BE9\101F876F.txt và tìm đến dòng 0x14. Sửa dãy ký tự trong dấu ngoặc kép thành UID của theme. UID của theme là tên của thư mục nằm trong resource\skins hoặc private\10207114\import

đọc trong link tui gửi cho đó

tbd2009

bác thanh oi, bác làm 1 bản menu 3 x 4 (mặc định) dc hok, tại có nhìu a em ko thik cái menu nay lắm:(

boy_friend

bác Thanh ơi đã fix xong cái vụ đọc tên người gọi chưa vậy?mà bác cho e xin file mod cho thêm hộp hội thoại vào phần messenger đi ná.thanks

Status
Không mở trả lời sau này.