• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

bomdaica150693

@@ Khoaaaa:ông khoaaaa này pó chíu; topic nào cũng đánh giá, deck biết xài bản nào.......................................

vutaikt

mình dùng bản 25/11 của mathanh .cook thêm 1số thứ...
Vào file cấu hình bật phần đọc tên người gọi nó chả đọc gì cả... Hàjj

Grindelwald

về cái Effect nên bỏ ông già Noen đi, nên để sao và tuyết là đẹp rồi.Còn theme cho theme Noel và là được thôi.Chứ hiệu ứng này cho ông già và trông nó thế nào ấy.mà Mathanh cho mình hỏi chút là bản N97mini hơn C6 ở các điểm gì vậy. Mình thấy các chức năng tương đương nhau mà!

em đồng ý với bác này về cái effect, nếu bác thanh mà mod bản sau nên dùng sao và tuyết cho nó chất

cuongvt112

Bác Mathanh nên dùng hiệu ứng sao và tuyết nó sẽ đẹp hơn. Hiệu ứng noel này nhìn hơi rối màn hình.

Khoaaaa

Active Member
thôi các bác à,các bản cook bác ấy làm là theo ý mình chịu post lên cho ae dùng là ok rùi,thank và thưởng thức đi thôi,
nếu ai nói sao mình đổi ý thì là vì cfw đả up ,nên để bác ấy nghỉ ngơi

à a thanh nếu bản 29 đả tích hợp codec âm thanh v52 thì a nên để ghi chú cho file music kẻo ai ko biết post bài hỏi lại fiền anh đấy

boy_friend

bác Thanh cho e xin file dialer mặc định đi.e thề có trời là cái vụ đọc tên ng gọi nge ức chế k chịu đc.đặt nhạc chuông riêng cho người yêu mà lại có cái giọng đáng ghét khác chen vào làm khó chịu quá.

LastKnight

nếu ai dùng tiếng anh và muốn các thư mục là tiếng anh thì vào C\private\200113DD\content\ xóa matrixmenudata.xml đi, rồi khởi động lại máy
Vậy là trong máy chỉ có mặc định tiếng Việt thôi àh hả anh?đó h xài tiếng Anh wen rồi,chuyển wa tiếng Việt dùng nên lọng cọng,1 số cái kô biết tiếng Anh wa tiếng Việt nó dịch sao ^^

satthumuhn

bác mathanh thì pr0 rồi

bác có thể up cho anh em bản final n97 music v52 không chỉnh sửa gì được không vậy???
bản cfw của bác volume to vật vã....em lo em 5800 của em không chịu quá vài hum
em la em kết nhất cái muíc mặc định v52 đó>:)>:)
mà bác có cái hiệu ứng nào verygood cho nôel thì up lên gấp
kẻo tắc nghẽn sever trong dịp đầu tháng la ko tốt đâu đấy....:D:D:D
Hiệu ứng phượng hoàng,,,,,đẹp đẹp.....=D>=D>
:p:p:p

LastKnight

hiệu ứng sao bây h đẹp hơn hiệu ứng phượng hoàng,mình thì kô bao h mở loa ngoài maximum hết,chừa lại 1 nất...khi đeo headphone thì max để cho nó dập,lỗ tai mà nhịp theo nhạc thì hiểu rồi nha :))
Ai test chưa?cho ý kiến đi :">

kinhluanvan

Bác MaThanh ơi!Mình thấy tủi thân quá,vì lỡ úp lên 52.0.007 rồi.Bây giờ mỗi ngày vào diễn đàn thấy anh em úp cái FW 97 mini của bác sôi động quá trời luôn.Không biết "BAO GIỜ CHO ĐẾN THÁNG 10" đễ có FW97mini cook 52.0.007 mà sử dụng đây?????Chờ hoài mà các vip chưa có người nào để ý hết đó!

hatranbeclin

Mã:
</menu:folder><menu:folder long_name="Media" short_name="Media" title_name="Media" id="75" applicationgroup_name="Media" icon_file="Z:\resource\apps\menunew.mif" icon_id="16398" mask_id="16399" newicon="icon6">
<menu:application flags="hidden" id="128" uid="0x20011184"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="129" uid="0x100058ca"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="130" uid="0x2002134F"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="131" uid="0x101f857a"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="138" uid="0x10005A3E"/>
</menu:folder><menu:folder long_name="Extras" short_name="Extras" title_name="Extras" id="73" applicationgroup_name="Applications" icon_file="Z:\resource\apps\menunew.mif" icon_id="16394" mask_id="16395" newicon="icon4">
<menu:application flags="lock_delete" id="136" uid="0x102828D6"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="146" uid="0xA000D4EC"/>
<menu:application id="148" uid="0xE000E9C4"/><menu:application flags="lock_delete" id="142" uid="0xA0003C64"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="141" uid="0xA000062F"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="139" uid="0xE48A4509"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="132" uid="0x10005951"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="134" uid="0x102068E2"/>
<menu:application flags="lock_delete" id="144" uid="0x20007803"/>
</menu:folder><menu:folder long_name="Hack" short_name="Hack" title_name="Hack" id="77" applicationgroup_name="Extras" icon_file="Z:\resource\apps\menunew.mif" icon_id="16406" mask_id="16407" icon_skin_major_id="101F86E3" icon_skin_minor_id="16AF" newicon="icon11">
<menu:application flags="hidden" id="51" uid="0xa0bcdbcd"/>
<menu:application flags="hidden" id="52" uid="0xb0000bcd"/>
<menu:application id="53" uid="0xe0050c10"/>
<menu:application flags="hidden" id="54" uid="0x101f875a"/>

ai am hiểu về cái này thì giải thik dùm mỉnh vài dòng trên nha. mình muốn hiển thị iếng việt sau khi JAR.
Tại vì sau khi JAR xong, thay vì "Ứng dụng" mà nó ghi là " Application"

Grindelwald

các bro ơi chỉ giùm em! em copy nhạc vào Music vào thẻ nhớ nhưng máy ko đọc,vào quản lí tập tin thì ko thấy đâu( nó bị ẩn rồi),vậy bây giờ em làm thế nào,em chưa cài pm j cả nha

Khoaaaa

Active Member
khổ thân bạn nhỉ,v52 ra củng lâu rùi mà sao phnt chưa có j ta,

ai test rồi cho cảm nhận đi,cháy loa chưa,ông noel fát hết wà chưa nào...

các bro ơi chỉ giùm em! em copy nhạc vào Music vào thẻ nhớ nhưng máy ko đọc,vào quản lí tập tin thì ko thấy đâu( nó bị ẩn rồi),vậy bây giờ em làm thế nào,em chưa cài pm j cả nha

bạn jống mình rồi ,trước lên bản 14-11,vừa flash xong,on máy là hình nhạc ,video j là bốc hơi hết,nó ẩn ko thấy tăm hơi nhưng dung lượng vẩn chiếm fải ko,dùng soft pc khôi fục lại thôi

Grindelwald

khổ thân bạn nhỉ,v52 ra củng lâu rùi mà sao phnt chưa có j ta,

ai test rồi cho cảm nhận đi,cháy loa chưa,ông noel fát hết wà chưa nào...

bạn jống mình rồi ,trước lên bản 14-11,vừa flash xong,on máy là hình nhạc ,video j là bốc hơi hết,nó ẩn ko thấy tăm hơi nhưng dung lượng vẩn chiếm fải ko,dùng soft pc khôi fục lại thôi

khôi phục bằng cách nào bác! chỉ giùm em cái.ko biết có phải do pm j.a.f bị lỗi ko,bản trước em cũng bị như thế này,lúc jaf máy nó nháy 2,3 lần tưởng bị die,và cả em cài ttpop thì nó báo phần mềm này đã có sẵn,

Khoaaaa

Active Member
dử liệu của bạn có wan trọng lắm ko,ko thì format chép lại nhạc,mình củng chưa khôi fục dc nè,toàn dử liệu wúy,dùng nhiều soft pc tìm dc trên mạng ,cái thì ko tìm dc ,cái thì cần key mới cho lưu,tính đem thẻ ra tiệm pc nè,bạn tìm trên google ''khoi fuc du lieu''nó ra cả đống

còn cái ttpop là do bản cook nha

satthumuhn

Ui
không biết bao giờ có N97 v52 hiệu ứng ngon đây...
Em kết nhất cái hiệu ứng của bác mathanh
sao bay cũng đẹp.....mà lần gì có phượng hoàng cũng ngon
thèm bản final music v52 wá
đc thế thì còn gì bằng...
:D

mrquyen1993

bác mathanh cho e hỏi cía cái core muíc bên trên liệu có phù hợp với phiên bản C6 v20 ko liệu bác có thể làm giúp cho e cái core đc ko chứ cái lỗi người đọc khi cuộc gọi đến cứ tưng tức sao ấy;;)

Status
Không mở trả lời sau này.