• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

ajinomoto1410

Theo cá nhân mình thấy GoogleMap xài rất tốt, load nhanh và dung lượng nhẹ, thay cho OviMap ì ạch thì tiết kiệm khoảng trông khá nhiều!!!

google maps có offline k bác :-? em xài ovi vì nó có offline.... ak mà quên, em xài bộ pack icon n8 của bác bỏ vào rofs của duy thanh hình nhw có nhiều file thwaf mà k biết file nào để mà xoá :(

Luu_Tan_Vu

Theo cá nhân mình thấy GoogleMap xài rất tốt, load nhanh và dung lượng nhẹ, thay cho OviMap ì ạch thì tiết kiệm khoảng trông khá nhiều!!!

kết hợp 2 cái thêm cái mmap là khỏi sợ lạc đường

NHANHAO84

Bạn nào cần add cho font ưa thích. Post lên mình làm rồi up #1 cho a e cùng share! Ok?

shuchanglove

hình như mình thấy nó bị nhích lên chứ không phải là kích thước lớn và chữ đậm nữa!

NHANHAO84

hình như mình thấy nó bị nhích lên chứ không phải là kích thước lớn và chữ đậm nữa!

Nhưng mình đã mở nhiều trang web vẫn hiển thị đầy đủ mà bạn. Còn chữ đậm là do kiểu chữ mà. mình chỉ thêm ngôn ngữ và ký tự thôi ah.

jack_hunter97

Mình thấy font driod đẹp mê hồn mà sao mình kô thấy hình mặc cười nhỉ mấy font khác cũng thế hay do mình đang xài bản fw gốc ta

NHANHAO84

Mình thấy font driod đẹp mê hồn mà sao mình kô thấy hình mặc cười nhỉ mấy font khác cũng thế hay do mình đang xài bản fw gốc ta

Chính xác. Bộ này dùng cho các bản CFW mới bây giờ đó bạn.

jack_hunter97

Chính xác. Bộ này dùng cho các bản CFW mới bây giờ đó bạn.
vậy chắc mình khỏi tải font driod ha vì hiện giờ mình đang xài với kô hỗ trợ mấy mạc cười thì thôi khỏi tải font "roi" khá đẹp khi kết hợp với sym anna

rylthanhhai

cho hỏi, mình down font về giải nén ra dc 1 file .ttf , làm sao để copy nó ra thành 4 file nhỏ để cook rom vậy?