• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

NHANHAO84

bac giup mjh fix loi kai font benguiat chua vay?

Mình đang chỉnh lại...

XxRayZxX

mình down font rồi cài cả font rounterman nhưng ko biết cách chuyển font thế nào..Bạn giúp mình với..thks..

NHANHAO84

mình down font rồi cài cả font rounterman nhưng ko biết cách chuyển font thế nào..Bạn giúp mình với..thks..

Bạn mở FontRouter --> Tùy chọn --> chọn font rồi tìm đến chỗ lưu font. Xong thoát chương trình, khởi động lại. Enjoy!!

langtu069

uầy... có tiếng hàn nữa r` kìa. Thk bác phát nhé :)) đem vìa liền :)) Mà s cái Pure nhìn chữ "ư" với chử "ơ" nó không đồng bộ lắm :(

NHANHAO84

uầy... có tiếng hàn nữa r` kìa. Thk bác phát nhé :)) đem vìa liền :)) Mà s cái Pure nhìn chữ "ư" với chử "ơ" nó không đồng bộ lắm :(

uhm. Lỗi đó mình có fix khi thêm tiếng Trung+Hàn rồi. Bạn test dùm nhé!

NHANHAO84

Các font mình mới làm bạn nào test rồi comment lại. Để fix font cho tốt nhất.

ajinomoto1410

mấy font này cook vào k còn đủ mb nữa, dùng font router thì lỗi dòng thẳng đứng nháy nháy khi soạn tin nhắn nó to quá chừng :(( ai có giải pháp gì k /

NHANHAO84

mấy font này cook vào k còn đủ mb nữa, dùng font router thì lỗi dòng thẳng đứng nháy nháy khi soạn tin nhắn nó to quá chừng :(( ai có giải pháp gì k /

Do số ký tự font Trung quá lớn. Xoá bớt thì sẽ không hiển thị đủ được. Cộng thêm font Hàn. Xoá bớt những thứ không cần thiết lắm cho FW sẽ đủ khoảng trống.

NHANHAO84

Thì dậy đó, mình add xong mọi người bảo không có tiếng Trung, hổng hiểu add nhầm ngôn ngữ nào nữa :(

Cái đó chỉ có thể nhận biết bằng mắt thôi bạn. Nhìn quen thì biết. Chứ không biết nói sao đây.

ajinomoto1410

Do số ký tự font Trung quá lớn. Xoá bớt thì sẽ không hiển thị đủ được. Cộng thêm font Hàn. Xoá bớt những thứ không cần thiết lắm cho FW sẽ đủ khoảng trống.

xoá cũng đwowcj kha khá nên có lẽ đủ :D