• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

ngyntom

Cứ từ từ thôi bạn, rồi xôi cũng sẽ nhừ thôi. Hic hy vọng bản này realease trước khi mình đi Huế công tác.

hihi,tại nôn mà nhưng để mấy vip tested kỹ sẽ chắc hơn.đi Huế cũng có sao đâu, nhớ đem theo cap USB là đc chứ j

mathanh

các bạn lưu ý nha đó là trên phiên bản lai, chỉ còn chời binh24 test trên bản góc nửa là ok

kitafung

Cái video demo của bác Mathanh thời gian delay của ứng dụng lâu quá nhỉ. :>

ngyntom

các bạn lưu ý nha đó là trên phiên bản lai của mình chỉ còn chời binh24 test trên bản góc nửa là ok

bác bình vừa edit lại là chỉ còn "đèn fim vẫn chưa ổn định" kìa, coi như đc 98% rồi. pda 5800 đc bác bình thổi lần này cao thật

jackpham

Hy vọng sớm có bản FW hoàn chỉnh của FW này. Jack đang xài C6 để chờ đợi vậy. C6 hiện giờ chạy vẫn ổn, chỉ có vấn đề về RAM và Pin thôi. Hy vọng bản CFW N97mini sẽ khắc phục được các vấn đề trên

ngyntom

Hy vọng sớm có bản FW hoàn chỉnh của FW này. Jack đang xài C6 để chờ đợi vậy. C6 hiện giờ chạy vẫn ổn, chỉ có vấn đề về RAM và Pin thôi. Hy vọng bản CFW N97mini sẽ khắc phục được các vấn đề trên

mình đang sử dụng bản của mathanh pin good lắm và đang đợi bạn bình

mathanh

Cái video demo của bác Mathanh thời gian delay của ứng dụng lâu quá nhỉ. :>

tại cái hiệu ứng màu mè đó, không mở hiiệu ứng mắc công quay phim mọi người cho là sạo khi kô thấy hiệu ứng của menu n97mini

mathanh

bản mình tự làm , vì mấy 2 máy này tương đồng nhau về soft , khác nhau 1 tí về hardware . nên ngồi nghĩ 1 ngày , làm 1 lần 1 fix luôn :D

vậy là quyết cạnh tranh với binh24 hả, sao lúc đầu không làm , mà lại chờ binh24 làm trước, rồi giờ mới làm zậy......~X( thấy ghét quá hà=))

share cho mình mod đèn phím đi lagabuon;;)

galabuon

thì credit mình đâu có dành đâu, bác bình ra trước thì các bản sau đó coi như là hoc tập từ đó mà ra thôi.

mod đèn để tìm lại, lấy cái này , đổi tên thành saga nhé thì nó sẽ hoạt động tốt

binh24

Lỗi đèn theo mình nhận thấy là vầy :
+ Khi giảm sáng màn hình đèn phím ko giảm theo, chỉ giảm khi ta nhấn một nút nào bất kì.
+ Đôi khi nó lại sáng trở lại khi mở vài chương trình (như xem video hay xoay màn hình...)
+ Tắt bằng nút gạt đôi khi nó ko tắt màn hình ngay .
* Không biết MOD FIX Led của bạn có phải sửa mấy cái này ko ?

mathanh

hôm nay là 1 ngày rất thành công đầu tiên là trình xem ảnh thứ hai là camera và video, thứ 3 là lagabuon cũng có 1 bản, đúng là 1 ngày may mắn ngày 14

ngyntom

vậy mai có thể release chưa mathanh,đang đợi thông tin rồi vể cho yên tâm

longnight

sắp có bản cho 5530 chưa vậy bạn binh24,nóng lòng muốn thử quá.hii.cảm ơn bạn thật nhiều