• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

ljz282

Tiếc wá,máy mình lỗi usb ko kết nối dc>ko jaf dc,đành bỏ lở fép thuật này rồi,chỉ còn fép c6,chúc bác làm nên kì tích cho 5k8
thiên biến vạn hóa,hay

Thử đổi cổng USB nối với PC chưa bạn :-?

kinedrack

bản này lúc khởi động lại máy. vào kiểm tra ram thì báo 60m. công nhận sài đc đc. Mong có bản hoàn thiện để anh em vọc phá. Hjihi

mathanh

bản này lúc khởi động lại máy. vào kiểm tra ram thì báo 60m. công nhận sài đc đc. Mong có bản hoàn thiện để anh em vọc phá. Hjihi

nếu khởi đông mà ram chi 60 mb thì vẫn còn thua cái bản c6 n97mini tiếng việt trên 5800 đó nha

muốn có bản hoàn thiện thì tự cook và chỉnh sửa cho hoàn thiện nhá bạn:D mình sẻ úp bản n97mini do mình cook bạn chờ nhé đón xem tập 2:p

các bạn xem tạm video up sáng nay nha các fw đang được đưa lên hot, thank binh24 rất nhiều

http://www.pdaviet.net/showthread.php?101118-CFW-C6-Tiếng-Việt-Trên-5800/page154

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Thử đổi cổng USB nối với PC chưa bạn :-?

mình chưa thử,vì mình ko có pc,toàn ra net ,cpu họ để khá kín nên chịu,mà ý bạn là cổng sau ý hả

cảm nhận thế nào rùi các bác,ram nge hấp dẩn wá nhể,e theo dõi topic bửa jờ lun,ko jaf dc,tiếc lắm lun

Cleonardo

nếu khởi đông mà ram chi 60 mb thì vẫn còn thua cái bản c6 n97mini tiếng việt trên 5800 đó nha

muốn có bản hoàn thiện thì tự cook và chỉnh sửa cho hoàn thiện nhá bạn:D mình sẻ úp bản n97mini do mình cook bạn chờ nhé đón xem tập 2:p
Chà chà hấp dẫn wá ,chắc là Th ra trong ngày hôm nay thui ha!

ngyntom

các bạn xem tạm video up sáng nay nha các fw đang được đưa lên hot, thank binh24 rất nhiều

http://www.pdaviet.net/showthread.php?101118-CFW-C6-Tiếng-Việt-Trên-5800/page154

MATHANH chia ra 2 file cho mình luôn nhé,để mình có thể flash trong sang nay, chứ nếu k mình fai nhờ ng khác down chiều mới flash đc mà bây jo đang nôn quá,cám ơn

kinedrack

hay quá. vậy anh em tha hồ mà vọc phá. Thank MaThanh đã bỏ tâm huyết ra để anh em có sự lựa chọn

trankien22

Đã test pin Kết quả hơn mong đợi.
Máy chạy đầy đủ widget và chương trình chụp.
Hình test đây :

* Khả năng dùng pin là khá tốt - Jaf cả ngày rồi !
Đến 12h đêm còn 1 vạch,nghe nhạc 1 tiếng rồi để máy nghỉ.
Sáng 7 h dậy chơi được một lúc là máy mới báo pin ! Ko biết thế là ổn chưa nhỉ ? :)

bạn cho mình hỏi cái pm này test ntn nhỉ? khi bấm Start xong thì chờ cho nó chạy đến khi nào thì bấm Stop hả bạn?mà khi chạy thì khóa bàn phím tắt đèn màn hình đi ah?mình chưa hiểu rõ pm này lắm

mathanh

Lỗi bản của mình hay bản của mathanh thế ???

ôi trời bản của mình của ta là sao, tất cả đều là của bạn mà, cùng nhau giải quyết vấn đề thôi, mình đã ghi rỏ là fw của bạn rồi mà, chẳn qua mình cho nó lai thôi

binh24

Không phải ý mình là gốc chưa Cook và khi Bạn cook đó !
Bản mình đưa ra test ai cũng chạy đc cả mà !

TungBach

bản của Bình đưa lên mình chạy kô cần file RM-356_51.0.006_026_000_U01.uda.fpsx cũng vẫn chạy oke, giống như là có nó thôi, kô hỉu thế nào thêm nó thì đc gì, mà kô thêm thì đc gì, bình giải thích tí nhé ;;);;)

binh24

bản của Bình đưa lên mình chạy kô cần file RM-356_51.0.006_026_000_U01.uda.fpsx cũng vẫn chạy oke, giống như là có nó thôi, kô hỉu thế nào thêm nó thì đc gì, mà kô thêm thì đc gì, bình giải thích tí nhé ;;);;)

Mình tách hai riêng ra để ROSF2 có thể chạy độc lập ko cần UDA.
File uda.fpsx chỉ là để vài chương trình như widget,email .... như theo gốc N97 Mini

votinhhan

hôm nay mới thứ 4,từ giờ đến cuối tuần chắc chắn sẽ có thêm bản của mathanh ,rồi thì JokerB,rồi thì,Jack,rồi thì Anther,rồi thì tungbach...Pdaviet sẽ lại nở rộ và tưng bừng,thêm nhiều lựa chọn cho tất cả mọi người nhé :)) :)) :))

mathanh

hôm nay mới thứ 4,từ giờ đến cuối tuần chắc chắn sẽ có thêm bản của mathanh ,rồi thì JokerB,rồi thì,Jack,rồi thì Anther,rồi thì tungbach...Pdaviet sẽ lại nở rộ và tưng bừng,thêm nhiều lựa chọn cho tất cả mọi người nhé :)) :)) :))

mình làm rồi tới đó pé tắt................=))

lbxminh

"file *core.C00 lấy từ bản C6 PNHT cho máy mình" bạn nào có file này cho xin cái. Thanks