• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

Jehell

chung tay làm chút gì cho anh em đi anh:D có lẽ làm cho xong bản này em cũng nghỉ lun, nên mún làm gì đấy trước lúc nghỉ cho các bạn chơi thôi:D

bác ko định vờn cái v60 sắp tới àh, hic

TungBach

thôi sợ flash máy liên tục lắm rồi, 1 ngày flash hơn 20 lần mổi khi sửa 1 fw lúc nào củng phải thủ sẳn 3 cục pin nên ngán lắm

đến anh Thanh nhà ta nay cũng ca cẩm nữa thì...............:p ko bít sau này anh em còn bao nhiu bản cook nữa đây :-/:-/

bác ko định vờn cái v60 sắp tới àh, hic

:p

mrquyen1993

bác mathanh nói thế định cho 58 nghỉ hay sao thế thì 58 làm sao chạy dc S^3 nếu thiếu 1 người tài năng hư bác đc
mà bác yên tâm bác càng giữ gì thì con 5800 của bác càng nhanh ra đi thôi ko có j phải tiếc chắc mấy tháng sao lại thấy mathanh bên khu S^3 thì chết

mathanh

nếu như c6 hay hơn mini thì mình tham gia, nó dở hơn mini thì .............................:p

hantinhtu_baby

Khoảng 10days nửa là có update cho 5800,N97and N97mni tha hồ mà ngâm cú đảm bảo sẻ hay hơn C6 v20 ni nhiều!Có khi lại HS sy^3 thì chít :))

binh24

LINK bản beta bên PNHT Forum do các moder khác làm nè !

Lấy về nghiên cứu nhé !

LINK

sang80

đến anh Thanh nhà ta nay cũng ca cẩm nữa thì...............:p ko bít sau này anh em còn bao nhiu bản cook nữa đây :-/:-/

:p

dân chơi mà sợ mưa rơi ?

tùng bách nhiệt tình với anh em wa\-/=))

Ntv_79

Cái lỗi galary thấy bên topic 5530 của daungiang cũng có người phản ánh như vậy nên chắc là có vấn đề của c6 chưa tương thích hoàn toàn với 5k8 rồi!

TungBach

hiện tại còn trình duyệt ảnh còn tí lỗi nữa, do nó lúc đc lúc không nên chưa có hướng giải quyết triệt để, các bạn thử dùng bộ âm thanh thứ 3 và cho cảm nhận tiếp xem so với 2 bộ kia khác nhìu ko nhé, tai trâu thật khó phân biệt :p

linh2911

hiện tại còn trình duyệt ảnh còn tí lỗi nữa, do nó lúc đc lúc không nên chưa có hướng giải quyết triệt để, các bạn thử dùng bộ âm thanh thứ 3 và cho cảm nhận tiếp xem so với 2 bộ kia khác nhìu ko nhé, tai trâu thật khó phân biệt :p
Tốt nhất là mượn 1 cái 5800 khác chạy FW 50.01 hoặc FW N97 mini của mathanh rồi so sánh là ok nhất ^^

binh24

Cái lỗi galary thấy bên topic 5530 của daungiang cũng có người phản ánh như vậy nên chắc là có vấn đề của c6 chưa tương thích hoàn toàn với 5k8 rồi!

Không phải ko tương thích đâu ! Nó chạy hoàn toàn bình thường :)

binh24

Bác Binh tư vấn cho bác Tùng về cái Galary đi bác

Để các pro tập mod hay hơn là chỉ ra bạn ah ! Như vậy mới nâng cao trình độ lên được. Đúng không tungbach :)

TungBach

Để các pro tập mod hay hơn là chỉ ra bạn ah ! Như vậy mới nâng cao trình độ lên được. Đúng không tungbach :)

hi, bác cứ nói thế:p nói về trình độ em có học hành gì đâu:))=)) mà vẫn nhiệt tình cho anh em đó thôi:p

Ntv_79

Không phải ko tương thích đâu ! Nó chạy hoàn toàn bình thường :)

Chạy bình thường thì đã không có lỗi. Có lỗi là chưa tương thích > Cần phải fix. Bình biết thì nói để a e cùng làm cho sớm hoàn thiện... :ar! Biết đâu mình kiếm được e 5k8 nào lại sang thank các bạn!:D

Ntv_79

Yên ắng vầy là đang nghiên cứu đó.:D Sắp hoàn thiện rồi! =D>