• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đứa con lai 5530 +C6v40

jack_hunter97

Bên symbianviet.net mình đăng kí hoài kô được ( mình kô có email thật chỉ dùng email nick giống như abc@yahoo.com đó ) bên đó có mấy cái kul lắm

belove212

không có bị mà.
bản ă bị á mà a ý nói k fix đc :)) muốn fix để trở về fw gốc. lâu lâu đổi gió tí chờ bản 4 của daituongquan và bản mới của a bảo :))
p/s: bản 4 daituongquan thêm vào mod khóa phím + nofication nhé :)) còn lại là good rùi. nếu đc thì mod 4x4 luôn :D

longkaka0488

longkaka0488 jaf được chưa

thanks tuongquan. tuy vẫn bị lỗi treo khi jaf xong. nhưng tháo pin ra khởi động lên máy vẫn chạy ngon.
ram khởi động lên là 58m
ko có hiện tượng bật c2z vào cài đặt bị reset máy nữa
- có lẽ đợi bản 4 xem có bị treo nữa ko :-?:-?:-?
nhờ tuongquan kiếm jup cái code cho máy màu trắng dc ko? ( test xem có bị treo khi jaf xong ko)

- bản 4 nếu ép xung lên thì sau này có ảnh hưởng đến máy ko??
theo mình bit nếu ép xung sau này mà dùng bản # thì máy chạy chậm ( vì cái j cũng 2 mặt mà )
- nếu ảnh hưởng nhiu đến máy thì có lẽ k nên ép xung len 680z
đó là ý kiếm của mình thôi, ae đừng chém nha :D

Eraltiker

red hay white thì cũng như nhau bạn ah.cậu jaf xog rùi format rùi để máy cho nó load tầm 5-10p rùi hãy sử dụng mình nghĩ ko bị j nữa đâu :D

daituongquan

màu máy chỉ sợ khi nào jaf xong mà khôgn lên nguồn thôi còn lên nguồn thì ok rùi
ví dụ màu đỏ là 573249 .dùng navirm sẽ thấy thui bạn à

jack_hunter97

CẦN GÌ ÉP XUNG CHO NÓ MỆT TỐC ĐỘ HIỆN GIỜ LÀ OK CHỦ THỚT ĐƯNG CÓ ĐỔI PHÍM SỐ O ĐI ĐỂ NGUYÊN MẶC ĐỊNH CHO RÙI BẤM KILL ME CHO NÓ NHANH

belove212

phát hiện 2 lỗi và mong bản 3 đaituongquan fix :)) đó là độ sáng màn hình điều chỉnh xong khi lim dim thì nó sáng mặc định. và khi để qwerty ko có phim chuyển thành bàn phím số và chữ.

daituongquan

phát hiện 2 lỗi và mong bản 3 đaituongquan fix :)) đó là độ sáng màn hình điều chỉnh xong khi lim dim thì nó sáng mặc định. và khi để qwerty ko có phim chuyển thành bàn phím số và chữ.
bàn phím không phải lỗi do thiết kê thế. bàn có thể dùng bàn phím khác. vì có auto chuyển bàn phím mừ.
độ sáng màn hình thì do bộ cảm biến ánh sáng nó cân đối cho phù hợp????

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Mình cũng chưa hiểu lim dim giúp ích gì nữa mà bản sau chủ thớt mod 3,5 G được kô cho nó đẹp

daituongquan

màn hình để khoảng 15s tối tại là mod limdim. vì không thích 3.5G. nếu có thay thì thay mod cột sóng, pin của daugiang1987. 2 biểu tượng tròn ấy

daituongquan

đâu cần đỏi tên đâu??
chép đè file cũ rồi jaf , không bị treo như bạn nó à
bản này ram cao hơn tí.
jaf xong tầm 58.8MB
khỏi động lại tầm 61MB