• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dingoo 7Days Salvation v0.01 SymbianOS9.1 Full (+Patcher) by DzungKTS (27,7Mb)!

yeulam112005

Day 3 ; ai chỉ dùm mình sao đi đến cuối đánh thằng ma mập kô chết được , mình dí dao vo cổ nó cứa rồi mà nó vẩn vùng dậy được . Đánh như vậy 2 lần mà kô chết , ai chỉ dùm với

nhocjack

Có ai biết bài piano mà đứa bé gái đánh ơ ngày thứ 6 tên là gì ko ? bài đo hay qúa mà không biết tên .hjx

clack_16

cứ lang thang dưới nhà ăn,sau khi gặp thằng nhỏ kéo lão KEn lại ở đường tàu..nó phi theo tàu tảu thoát để lại lão Ken bơ vơ với mấy con mụ giặt đồ,lau chùi với cả đầu bếp...chả biết đi thế nào nữa..ai biết chỉ giúp..khổ..chơi mãi không qua..

z01222282682

cứ lang thang dưới nhà ăn,sau khi gặp thằng nhỏ kéo lão KEn lại ở đường tàu..nó phi theo tàu tảu thoát để lại lão Ken bơ vơ với mấy con mụ giặt đồ,lau chùi với cả đầu bếp...chả biết đi thế nào nữa..ai biết chỉ giúp..khổ..chơi mãi không qua..
bạn nói thì tôi biết bạn đang ở khúc nào,nhưng giờ có chỉ thì mình cũng không biết làm sao chỉ,map đó nhìu phòng lắm,tìm cây kiềm,băng keo,đồng tiền,... và nhìu thứ linh tinh lắm,băng keo thì dán ở phòng có lổ hổng trên vách, kiềm kết hợp với băng keo rồi lên phòng điện cắt điện mới vào dc phòng có con nhỏ lau nhà để tìm chìa khóa,còn đồng tiền thì vào phòng nhạc bỏ vào máy phát nhạc rới mới lấy dc chìa khóa...... xong rồi làm cái gì nửa đó mà mình wên mất tiêu,làm xong thì ở nhà bếp kô còn bóng ma nào hết mới chui xuống hầm ở giửa nhà bếp......

trungtuyenh2t

nhân tiện ai up lại dần cái patcher dum lên chỗ khác không hiểu sao không thể kich vào cái link patcher hepl me

z01222282682

nhân tiện ai up lại dần cái patcher dum lên chỗ khác không hiểu sao không thể kich vào cái link patcher hepl me
cần gì patcher ??? :D bạn chơi hết ngày 1,cứ để cho nó gởi 9 tin nhắn (nhưng gởi kô được ) bạn vào xóa hết 9 tin nhắn đó,xong chơi lại map 1,---> map 2.3.4.5.6.7 full :D:D

trungtuyenh2t

cần gì patcher ??? :D bạn chơi hết ngày 1,cứ để cho nó gởi 9 tin nhắn (nhưng gởi kô được ) bạn vào xóa hết 9 tin nhắn đó,xong chơi lại map 1,---> map 2.3.4.5.6.7 full :D:D
đang hỏi là E63 cài vào nó chỉ nghe thấy âm thanh thôi không thay hinh gì cả,tưởng cái patcher đe xem dc hinh ai giup với

hehemetal

GIÚP MÌNH VỚI,mình lam theo hướng dẫn của các bạn,nhưng mình chơi map 1 đến đoạn chạy thoát khỏi phòng có khí độc,khi nhân vật chính lên giường nằm ngủ,theo lời các bạn thì mình chơi để chế độ offline,nhưng máy mình E63 nó lại hiện ra phần search wlan,mình chọn select thì nó đứng im,mình cancel nó thì nó lại out luôn phải chơi lại từ đầu,lần nào cũng thế,sau mình lại thử để chế độ bt của dt thì đến đoạn nv chính ngủ,đáng lẽ sang map 2 thì nó vẫn hiện ra cái search wlan,mình lam thử chọn tiếp select thì nó cứ đứng im đến gân 1h liền,cancel thì nó lại out luôn,lại đánh lại từ đầu,nhưng vẫn không thể qua được map 1,mình cài đặt pacth và game cùng 1 nơi như các bạn hướng dẫn,nói chung các bạn hướng dẫn gì mình lam y xì đúc mà vẫn bị thế,4 ngày nay chơi đi chơi lại map1 rồi,điên lắm rồi,game này giống hệt game hellstrike,đều hay mà toàn bị tình trạng ấy,mình nản quá,giúp mình với

clack_16

chơi hết game mới thấy tiếc,giá như đừng chơi hết..để còn 1 chút tò mò.1 chút mọng đợi bản full,bản đầy đủ.

không biết tới bao giờ lại có 1 game trên mobile hay như thế này nữa?

mình biết game này khoảng 2 năm truớc,ngày xưa chỉ có bản game tới ngày 3.thế là đợi,đợi mãi..có 1 bản 7 days full 7 ngày.chơi đến ngày 4 thì mắc không chơi đuợc nữa..ngậm ngùi nói lời chia tay..cạch không chơi nữa.

sau gần 1 năm bỏ.trang bị điện thoại mới.lại chơi tiếp và cũng tới ngày 4 mắc kẹt duới phòng ăn

nhưng hôm qua chơi qua màn đó..liền 1 mạch phá đảo game.

cảm thấy không chỉ là game kinh dị,mà nêud có kinh dị thì chỉ có ngày thứ 5 là cảm nhận rõ nhất.

ngày 5: boss gồm 1 bức tuợng,1 tên mập cầm cưa,1 cái bóng của KEN qua tấm guơng.

: bối cảnh : 1 lò mổ . . . " người". rùng rợn.tiếng cưa máy.tiếng gào thét.

còn lại các ngày khác mang tính phưu lưu,khám phá.ấn tuợng với ngày thứ 6.sộng lại quá khứ của Ken,tình bạn.tình người.tính nhân văn sâu sắc.

tuy chỉ là tiếng trung,nhưng 1 nếu ai đó đã OVer game này chắc chắn sẽ có sự sâu chuỗi sự kiện và cho ra 1 kịch bản gần như hoàn chỉnh về cốt truyện của game.

game đã over,nhưng 1 số cánh cửa vẫn chưa được mở ra hết vá kết thúc cuối cùng Ken vẫn chịu 1 cái chết và người thực hiện điều đó chính là tên Mập xuất hiện từ ngày 3.

goodsbye 7 Day's salvation ! không còn tò mò nữa.

tamdoan113

GIÚP MÌNH VỚI,mình lam theo hướng dẫn của các bạn,nhưng mình chơi map 1 đến đoạn chạy thoát khỏi phòng có khí độc,khi nhân vật chính lên giường nằm ngủ,theo lời các bạn thì mình chơi để chế độ offline,nhưng máy mình E63 nó lại hiện ra phần search wlan,mình chọn select thì nó đứng im,mình cancel nó thì nó lại out luôn phải chơi lại từ đầu,lần nào cũng thế,sau mình lại thử để chế độ bt của dt thì đến đoạn nv chính ngủ,đáng lẽ sang map 2 thì nó vẫn hiện ra cái search wlan,mình lam thử chọn tiếp select thì nó cứ đứng im đến gân 1h liền,cancel thì nó lại out luôn,lại đánh lại từ đầu,nhưng vẫn không thể qua được map 1,mình cài đặt pacth và game cùng 1 nơi như các bạn hướng dẫn,nói chung các bạn hướng dẫn gì mình lam y xì đúc mà vẫn bị thế,4 ngày nay chơi đi chơi lại map1 rồi,điên lắm rồi,game này giống hệt game hellstrike,đều hay mà toàn bị tình trạng ấy,mình nản quá,giúp mình với

Bạn thử làm theo thế này nhé, vào menu>công cụ>các chế độ ( hoặc cài đặt>cài đặt chung>cài đặt riêng>màn hình chủ>cài đặt chế độ) rồi vào ứng dụng màn hình chủ>ứng dụng đã bật,tắt dấu tick WLAN đi xem có được k?

clack_16

ban? update nam 2010 van bat actver bang tin nhan?
chu thot giai quyet duoc van de nay` khong vay ta??~X(

Hjhoha

2 days: làm thế nào giết được thằng mập ở hành lang vậy?mình toàn bị nó đuổi theo giết.giúp mình với!

mai_tien_dat_251

đọc game này thấy hay thật nhưng xem ra có vẻ khó nhỉ! lại còn đang sợ nữa chứ! cứ cài vào xem sao! he