• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dingoo 7Days Salvation v0.01 SymbianOS9.1 Full (+Patcher) by DzungKTS (27,7Mb)!

since

hic ! ngày tước mình cũng chơi bản tiếng anh rùi ! chơi được đến ngày thứ 3 & giết chết được thằng béo rùi hết game lun !mới đến ngày thứ 3 thui !!!@@.. ko bít mấy ngày sa thế nào nhỉ !:D
mà ko bít có bản tiếng anh full ko nhỉ ?:-/

Friendship_93

Haha.e vuừa chơi đc hết game này rùi mà sao e vẫn ko hiểu kết thúc có hậu là ở điểm nào thế các bác?đoạn cuối gặp thằng béo xong là hết game chẳng hỉu gì cả??? Thank các bác

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

Haha.e vuừa chơi đc hết game này rùi mà sao e vẫn ko hiểu kết thúc có hậu là ở điểm nào thế các bác?đoạn cuối gặp thằng béo xong là hết game chẳng hỉu gì cả??? Thank các bác

có hậu là giặp thằng Mâp,kô có hậu thì đánh quái tiếp :)

eripdaica

93 à bằng tuổi :)) mình chơi đi chơi lại 4 lần rồi mà vẫn thế.Thử nhặt tất cả các mảnh giấy,thử thay đổi các hành động trên đường đi.Ví dụ như ngày thứ nhất nếu bạn ko thả hòm gỗ từ trần nhà xuống thì ngày 5 tại vị trí đó 1 con quái vật từ trong đó sẽ đi ra và củ hành bạn.Ngày 3 nếu ko lấy băng dính dán tường ngày 5 cũng gặp chuyện tương tự :( mình cũng thử tìm bản nhạc vào ngày 1 và đưa vào cây đàn piano nhưng chẳng có gì xảy ra.Ngoài ra nếu ngày 2 bạn đục chỗ thùng nước(gần chỗ điện thoại ko gọi dc)thì ngày 7 tại cái thùng đó sẽ có 1 cái chìa khóa.Dùng chìa khóa để mở căn phòng cạnh căn phòng gặp ảo giác ma quái ở ngày 1.Trong đó có 1 cái tủ và 1 cái xác.Ấn vào cái xác nó hiện lên 1 dòng chữ và cuối cùng cũng chả thu thập thêm dc j :( gặp anh béo và hết phim :((

cmpunk999

có hai kết cục trong game ,kết cục 1 là gặp thằng mập sau đó hết game ,kết cục 2 ông đó tỉnh dậy sau giâc ngủ dài và hiểu được cái gì đó mà tiếng tàu tôi không hiểu được ,nếu bạn hoàn thành hai kết cục đó bạn sẽ mở được hai bộ quần áo ,một cái màu trắng có mặt nạ cái còn lại dành cho cha xứ mặc ,và có thêm một vũ khí nữa đó là cây súng vàng bắn thoải mái,chúc vui

z01222282682

có hai kết cục trong game ,kết cục 1 là gặp thằng mập sau đó hết game ,kết cục 2 ông đó tỉnh dậy sau giâc ngủ dài và hiểu được cái gì đó mà tiếng tàu tôi không hiểu được ,nếu bạn hoàn thành hai kết cục đó bạn sẽ mở được hai bộ quần áo ,một cái màu trắng có mặt nạ cái còn lại dành cho cha xứ mặc ,và có thêm một vũ khí nữa đó là cây súng vàng bắn thoải mái,chúc vui

biết là 2 đoạn kết,nhưng làm sao để hoàng thành nv để vào chiến trong map7???mình đi 3 lần rồi,nhưng lần nào cũng hết khi giặp thằng mập đóa ^^ có cách thì shaer đi bạn :D good luck

cmpunk999

biết là 2 đoạn kết,nhưng làm sao để hoàng thành nv để vào chiến trong map7???mình đi 3 lần rồi,nhưng lần nào cũng hết khi giặp thằng mập đóa ^^ có cách thì shaer đi bạn :D good luck
đơn giản thôi ,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ càng nhanh trong các màn 1-6 nhớ không bỏ lỡ các chi tiết trong game,nếu màn nào bạn không hiểu hỏi tôi ,tôi có thể giúp bạn hoàn thành,cố gắng nhé

nguyenanhtiep

Có pro nào chỉ giúp mình cách đánh thằng trong gương ở ngày thứ 5, nó cứ chạy hoài ko đuổi đc, nó thì có súng, mình có mỗi con dao, chẳng làm cách nào để giết được nó. Thanks các pro trước.

cmpunk999

Có pro nào chỉ giúp mình cách đánh thằng trong gương ở ngày thứ 5, nó cứ chạy hoài ko đuổi đc, nó thì có súng, mình có mỗi con dao, chẳng làm cách nào để giết được nó. Thanks các pro trước.
dễ thôi bạn ,bạn cứ chạy theo nó lúc nó chạy nó sẽ chạy tới chỗ bạn bạn nhấn nút chém nó ,nhưng nhớ chém nhẹ chứ chém mạnh không kip đâu cứ thế mà làm cũng xong thôi ,cố gắng lên

nguyenanhtiep

Thanks bạn nhiều nha cmpunk999, mình sẽ thử, nhưng chỉ sợ chưa chém đc thì bị nó bắn rồi:D

cmpunk999

Thanks bạn nhiều nha cmpunk999, mình sẽ thử, nhưng chỉ sợ chưa chém đc thì bị nó bắn rồi:D
bạn đừng chạy xa nó quá ,bạn chạy xa quá lúc đó nó sẽ bắn bạn đấy,cố gắng giữ khoảng cách với nó ,nếu lỡ nó chạy xa quá và chuẩn bị bắn bạn cứ chạy lòng vòng nó sẽ không bắn trúng bạn đâu,rồi làm giống như tôi nói là xong

haidinhmenh

hix bác làm ơn chỉ giúp em đoạn mắc chân vào đường ray với,bản tiếng anh em chơi qua rồi,đơn giản.nhưng bản tiếng Trung em ko làm sao mà qua đc.thanks bác nhìu

Friendship_93

Phù!! Hôm nay chơi lại mà ko bít là đã phá đảo hay chưa nữa.ko thấy dc 2 bộ quần áo va cây súng vàng nào cả.chỉ dc 1cây súng dài giống nhu ở ngày 5 thôi.sau đó ở đoạn cuối thì anh chàng ken mở cửa 1cái và sáng lóa thế là xong phim.à mà mấy bác cho e hỏi là ở ngày5 dc đứa bé cho 1cái rubic thì để làm gi vậy các b?