• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Dev-Team] Tin tức mới về Jailbreak và Unlock trên FW 3.1

Status
Không mở trả lời sau này.
Bản cua xsell có quảng cáo gì ko bạn. Có hiện tên nhà mạng như là viettel hay vinaphone ko??

longgiang81

Super V.I.P
@ XuanTruong : Vẫn lỗi ko hiện tên nhà mạng, lại phải nhờ MakeItMine rồi :))

@ HaChau : Đã chơi 3.1 OTB thì ko thể chơi bản này đc đâu, đưa về DFU thì lỗi mà để Recovery Mode thì nó cứ treo như vậy mãi, đành phải sống chung với iTunes thôi :))

Máy mình phải đưa về dfu để restore, như thế co đc ko, vì máy mình itune ko nhận nhưng vẫn đag dug bình thừong

Tmolile

Bác cho em hỏi bản này có up được cho 3G không?
Mình mới dùng IPhone 3G (trước giờ toàn WM), đứa bán nó kêu là bản World lại do lười không chịu đọc trước nên khi iTunes nó gạ gẫm up lên 3.1 là chơi liền, giờ nó chỉ hiện ra Slide call Emegency thôi!. Nghiên cứu từ sáng đến giờ vẫn chưa tìm được tool để xử lý!
Mong các cao thủ chỉ giúp với!

bác ‎Hungpdahl, mình hỏi tí. Bản của xsell có add quảng cáo gì ko, có hiện tên nhà mạng như vinaphone, viettel ko. Đã add sẵn cydia chưa

Hungpdahl

Well-Known Member
Không có quảng cáo j cả,tất nhiên là có cydia,hình như là không hiện nhà mạng,cái này phải cài thủ công bằng tay thui.

OK, chắc chờ bản của bác longgiang sao vẫn chưa up, phải thử bản của xsell trước đã

troài, tiếc quá, mình vừa làm bản của xsellize xong, cậu up hơi muộn tí. thôi hôm sau vậy

damster916

vậy là vẫn chưa co' tool để JB vá UNLOCK cho FW 3.1 BB 05.1107 hả mấy pác. phải chó nữa hả? :(

misstele

3G Lock BB 05.11.07 JB và unlock được chưa vậy mấy pro. mình có người bạn có máy Mac nè ai có xin cho mình link down và hướng dẫn với.

Hungpdahl

Well-Known Member
B 05.11.07 hiện thì chưa unlock được đâu,chỉ có thể Jb được,nhưng chỉ dành cho máy mac thôi.Đợi tiếp thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.