• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đao kiếm giang hồ lục đây (RPG) việt hóa của MIG đây

baopalex

cho em hỏi sau khi đánh tụi sơn tặc ở động xong về thôn ko thấy ai hết rùi đến tô châu thì ko biết làm gì nữa hết? vô cửa thì bị 2 thằng lính chặn :(

đã qua rùi, thì ra phải nhảy vào thành :d

Last edited by a moderator:

huynhkyphu

Hiz, đến dân cư ngư thôn, làm gì tiếp vậy? Mình chơi đến đó ko biết làm gì nữa

anhtang

Hiz, đến dân cư ngư thôn, làm gì tiếp vậy? Mình chơi đến đó ko biết làm gì nữa

mình củng giống bạn đi đến dân cư ngụ thôn rùi không tài nào mà đi tiếp được nữa.loay hoay mãi không đi tiếp được remo lun.

boystupid

mình cài được rùi, nhưng mình dùng E63, game này dùng cho màn hình 240x320.Game này hay đồ họa đep nhưng khó chơi quá. mình đánh đến cửa TÔ CHÂU, mình hoàn thành được mỗi 1 nhiệm vụ đó là TRẢO ĐIỂU còn mấy nhiệm vụ KINH CÔNG BẮT CÁ, ĐỒNG NHÂN TRẬN, NHỊ OA ĐÍCH ĐỊNH TỬ,TÂY VỰC MÃ ĐAO, TÔ CHÂU, mình ko biết làm thế nào xin các bạn hướng dẫn mình cách chơi
Bạn làm nhiệm vụ trảo điểu kiểu gì vậy? Mà mình thấy mấy nhiệm vụ ấy làm xong chẳng có kn hay tiền gì cả.Còn cái nhiệm vụ bắt cá thì cứ nhảy xuống sông là chết toi

huyethan12

ai hướng dẫn đoạn dân cư ngư thôn đi cho mọi người chưa tìm đc đường chơi với?

thangpro90vn

các brồ ơi tình hình mình dùng máy điện thoại màn hình ngang 320x240 ko thấy hết màn hình nên bó tay ko làm đc nv gì hết:(( ai có bản dành cho màn hình nằm ngang thì post lên mình cùng tham gia cho vui nhé! mong lắm đấy..:D