• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đao kiếm giang hồ lục đây (RPG) việt hóa của MIG đây

thienma2

Fá đảo but đã làm xog hết nv chưa. Nếu xog thì chỉ tớ nv Nhị Oa Đích... làm sao đi.

datvietdatviet

Fải nói là bó tay game này.mình chơi xong fân thủy sản và sơn độg.quay lại ngôn thôn nói chuyẹn với dân ở đó cả trục lần mà khôg thể đi tiếp chổ mủi tên có thằng bé trăn trâu.ai giúp mình với

authanh

làm xong nhiệm vụ bắt cá có kinh công nhảy vô đánh thằng mộ dung với thằng lính nó cứu em nào về là hết. game over

rainhim

giết xong bọn sơn tặc rồi làm gì nữa các bạn hix mãi ko làm đc gì

matran11

làm xong nhiệm vụ bắt cá có kinh công nhảy vô đánh thằng mộ dung với thằng lính nó cứu em nào về là hết. game over

Ủa, tui nhớ là đánh thằng Mộ Dung xong, cứu thằng em về rồi mới lên Thiếu Lâm tự, xong TL tự rùi chạy qua Long Môn trấn vào hang dung nham đánh phái gì nữa mà. Tui tới hang đánh xong TRùm cuối rùi về lại Tô Châu->Ngư thôn. Tới đây bị bít đường ko cho đi nữa, tới chỗ thằng chăn trâu nó ko cho đi lun... ai biết chỉ dùm với. Thanks.
Ko cần làm nhiệm vụ ao cá vẫn có thể nhảy vô chổ thằng Mộ Dung được mà bạn. Tui làm 2-3 lần ko được bực quá bỏ lun, làm nhiệm vụ khác.

tsbv1701

mấy đồng chí ơi, sao cái phần đối thoại với NPC k VH vậy, hay là phần đó k thể VH, nếu VH dc mấy pác tận tâm VH dùm ae, vì nếu VH dc thì chơi sẽ dễ dàng hơn và dọc dc nội dung NV cũng như cốtruyen65NV của game thế mới hay, chứ nói chuyện với NPC chả hiểu j chán lắm;;)

Kojino

bác nào hướng dẫn chỗ ngư dân thôn , toàn nhảy xuống sông ak :( chụp cho cái ảnh rùi đánh dấu vào thì tốt quá

Pink_lotus151

Tốt nhất các bạn nên dùng phần mềm soccerer 1.12 để ăn gian, mình cũng thường xuyên làm như vậy đối với các trò có chỉ số. Kết quả là công với thủ, máu, tiền,... toàn là 99999 -> đánh đến tết sang năm chả hết máu=)).

thienma2

game nay can gi hack choi de ma, cai kho la ko biet duong di. Hen thi pha dao xui thi remove game vi chan choi hoai ko qua. To onl bang mobile cui bap ko bo dau duoc nha.

bluedragon0307

game nay can gi hack choi de ma, cai kho la ko biet duong di. Hen thi pha dao xui thi remove game vi chan choi hoai ko qua. To onl bang mobile cui bap ko bo dau duoc nha.

Mình phá đảo lâu rồi, bạn kia bảo là hack dc nên mình hỏi thôi vì có thử nhưng ko dc.

Bo0Bo0

Hack làm gì cái chính giờ nhảy bắt cá tớ còn chưa làm được đây nè.
Bọn CHINA làm game gì bựa khó vãi..đã là game chặt chém thì cứ bt đi bắt người ta làm quest mà k có hướng dẫn ai biết mà làm

anhtang

CCái này khó chơi qúa.vừa khởi dầu mà tịt mù mịt lun.đi loanh quanh một vòng nhảy xuống đâu củng chết.

tsbv1701

mặc dù k làm hết dc NV trong game nhưng tớ cũng giết dc trùm cuối kết thúc game rùi, game hay thiệt, mấy ngày nay thi HK 2 mà tui toàn chơi game này, hic

trandat2404

má, khinh công bắt cả, nhảy xuống tui ôm cá đc rùi, sau đó nó hiện lên bảng đen đen ghi chữ
thất bại là chuyện thường tình nhà Binh
sau đó chờ về chỗ chọn new game là soa =))

còn về trận Hoa Đà hay Đà Hoa Trận, khinh công lên mấy lá sen, mịa, nhảy hoài rùi tự nhảy xuống nc luôn, qua vòng này mới tới màn giết trùm :D

thienma2

Bao gio moi co ban 2 & 3 VH nhi. Chu choi CN ko hieu choi ko vui. e onl mobile nha thong cam.
@chjpfun. danh xong mui ten ben phai se di mui ten ben trai dc.

Last edited by a moderator: