• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đao kiếm giang hồ lục đây (RPG) việt hóa của MIG đây

cuongbatit

Đao kiếm giang hồ lục đây (RPG) việt hóa của MIG đây 240x320

việt hóa được item nhân vật nhiệm vụ đối thoại với NPC vẫn china muốn save game các bạn phải lại nói chuyện với viên đá hình chữ nhật màu xanh
mời các you chơi thử
thấy hay thanks em phát
hình ảnh đây

Link down đã sửa lại: Mediafire

File đính kèm nhớ dùng winrar đổi tên .7z thành .jar đã sửa lỗi
Cài đặt ok đợi vài hôm nữa mình sẽ đưa bản 2 và 3 lên

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

èo sao nó báo lỗi invalid jar file vậy bạn :|

Chỉnh sửa cuối:

01686539527

em dow về toàn báo file bi sai thui . bac chuyển thành rar hộ em đc ko vậy chữ 7z em chiu có đổi tên nhưng vẫn báo sai

cuongbatit

Link down đã sữa lại các bạn down lại nha Sorry mọi người vài hôm nữa làm xong bản 2 và 3 rồi mình đưa lên luôn cho đủ

karlovo

vẫn là lỗi invalid jar file bạn ơi :(, đây là lần đầu tiên mình cài game đuôi jar bị lỗi này , mình dùng n95 :(

Bo0Bo0

Ngon rồi.đang down về vọc thử xem sao..bác cố gắng vh nốt bản 2-3 nhá..được cả phần nói với NPC nữa thì tốt,chữ phông chữ em k hiện CHữ CHina

kykiske79

Cài đc nhưg có chơi đc đâu. Vào hỏi xog phần on/off sound thì cũng đơ luôn. Chán :( bạn xem lại đi nhé.