• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

HotelHoangMinh

HotelHoangMinh

[Sock] Thư tình của học sinh lớp 4

Thời gian qua dư luận đã hết sức bàng hoàng về lá thư tình mô tả việc quan hệ tình dục của những cô cậu học sinh lớp 6 được một giáo viên phát hiện… nay lại xuất hiện thư tình của một học sinh lớp 4
Dĩ nhiên ở độ tuổi lớp 4, lá thư chưa có những lời lẽ “người lớn” như: “chúng mình sẽ làm “kiểu đứng” như trong phim”, tuy nhiên vẫn khiến người đọc sốc vì những lời lẽ yêu đương… dữ dội và nồng nhiệt.
Lá thư được một bạn về thăm trường tiểu học cũ vô tình nhặt được trong hộc bàn của một lớp 4.

Nội dung: Mặc dù 2 chúng ta chưa quen nhau nhưng từ cái nhìn đầu tiên anh đã biết trái tim mình đã dành chọn trong trái tim. Nụ cười rạng rỡ của em chưa nói cho anh biết tên em là gì? Mái tóc óng mượt với khuôn mặt tươi tắn của em đã nói cho anh biết em là của anh. Hằng đêm anh thức trắng nhớ em. Một câu thơ chao về em sẽ không tuyết tàn (???). Anh biết khi em nhận đc bức thư này em sẽ bỡ ngỡ làm sao.
Em ơi em biết hay chăng
Tình anh chao em sẽ ko phai mờ.
Người yêu

Và: Thư tình của học sinh lớp 6​

Nội dung:“Chồng iu quý của em! Tối qua, chồng hok đến gặp em như đã hẹn, có fải chồng đi “chơi” với con khác hok? Em bắt đền chồng, tối thứ 7 tuần này chồng fải đền cho em nhìu hơn đấy nhé! Mà lần này hok ra bụi chuối hôm nọ nữa đâu, ở đó bẩn lắm lại nhìu muỗi nữa. Chồng cố chơi lấy con lô để cuối tuần hai vợ chồng mình đi nhà nghỉ cho nó máu nhé! Vợ chồng cái Thương nó toàn đi nhà nghỉ mà chồng…”
“Chồng” à! tí nữa em ra nhà vệ sinh trc rùi 5' sau “chồng” ra sau nhé, chúng mình sẽ làm “kiểu đứng” như trong phim hôm nọ em xem, em sẽ dạy “chồng” kiểu đó, hay lắm!.

DreamLand

Hoàng tử vừa sặc nước vừa la :"Cứu ta hỡi người đẹp, ta sẽ tặng nàng 1 đống quần áo xịn!!!!!!" .Nàng tiên cá nhìn chằng hoàng tử bằng cặp mắt long lanh truyền cảm rồi nói: "Không, em ở truồng quen rồi!"

oanhngo

“Chồng” à! tí nữa em ra nhà vệ sinh trc rùi 5' sau “chồng” ra sau nhé, chúng mình sẽ làm “kiểu đứng” như trong phim hôm nọ em xem, em sẽ dạy “chồng” kiểu đó, hay lắm!.

Chắc phải tìm pé này dạy mình làm " Kiểu đứng" mới được =)) =)) =)) =))

Khoaaa

Chắc phải tìm pé này dạy mình làm " Kiểu đứng" mới được =)) =)) =)) =))

chắc là doggy :D dễ vào G-string :))

Hoden

Super V.I.P
Một đời lenh đênh trắng tay thương em nhiều bao năm ngại cướiX_X

MinhThang

Manager
Mình đang yêu pethuylovely nhưng không biết làm thế nào? Chủ Topic giúp mình voiwsssssssssssssssssssssssss.

DreamLand

Một đối thủ nhẹ ký nè bà con.

Nhỏ mà đòi chơi chiêu với người già nè.
Em là người ngoài cuộc nên suy nghĩ khách quan, chứ em đâu dám ạ :D
PS: Tết này anh ăn Tết ở SG hay BĐ vậy ạ ?

MinhThang

Manager
Trâu già khoái gặm cỏ non
Cỏ cười cỏ nói răng Trâu không còn!:p

Em là người ngoài cuộc nên suy nghĩ khách quan, chứ em đâu dám ạ :D
PS: Tết này anh ăn Tết ở SG hay BĐ vậy ạ ?
SG chứ BĐ nhà đâu nữa mà ăn với ở, mùng 8 về thăm bà con thôi. Hồi nào rãnh chạy qua uống cafe, hẹn quán Trùng dương cũng được.

HotelHoangMinh

SG chứ BĐ nhà đâu nữa mà ăn với ở, mùng 8 về thăm bà con thôi. Hồi nào rãnh chạy qua uống cafe, hẹn quán Trùng dương cũng được.

Giao cho chú Dreamland nhiệm vụ đưa em pethuylovely đến quán Trùng dương gặp anh Minh Thang nha!\-/