• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

mathanh

sắp chia tay đời chai rồi ...bùn ...

trời vàng lên giá dữ vậy cũng làm luôn hả, chia sẻ cho biết xoay sở sao hay vậy, để anh em đang độc thân biết đường mà đi.....

sắp tới là pác TruongHan nhà ta cũng ( chia tay đời chai đó ) anh em chuẩn bị lên kế hoạch đi

=))=))=))=))=))=)) mốn biết gì thì gọi hỏi TruongHan nha:D:D:D:D:D

hbinhlove2003

lúc trước off thì có mặt thường xuyên có vợ ùi thì ít thấy a onl khu vực giải trí và ít off
Em thông cảm vợ anh chưa cưới mà đang ở dưới quê X_X, vì bây giờ anh đổi công ty rồi nên T7 và CN cũng làm nữa hixxx mà anh em off vào ngay CN nên mới .................... :(:)(:)(:)(:)((

taru242

Em thông cảm vợ anh chưa cưới mà đang ở dưới quê X_X, vì bây giờ anh đổi công ty rồi nên T7 và CN cũng làm nữa hixxx mà anh em off vào ngay CN nên mới .................... :(:)(:)(:)(:)((

biểu dương tinh thần sống và làm việc vì ..... vợ =))

pethuylovely

hihi ,có vợ rồi cực quá anh há ,thứ 7 ,chủ nhật cũng phải đi làm

JongZiZi

Thằng nào xạo. Thứ 7 CN đi làm là đi chợ nấu cơm cho vợ chứ ở đó đi làm. Xạo pà cố :))

mathanh

tối hôm qua chở bạn gái đi lòng vòng sài gòn ngắm không khí noen, ngang qua đường pate thấy 2 thằng kia hun nhau dữ dồi, nhìn giật mình luôn, ai nấy cũng ngước nhìn

Khoaaa

tối hôm qua chở bạn gái đi lòng vòng sài gòn ngắm không khí noen, ngang qua đường pate thấy 2 thằng kia hun nhau dữ dồi, nhìn giật mình luôn, ai nấy cũng ngước nhìn

pate là cai` gì.........Pasteur àh :)) :)) =))