• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC ỨNG DỤNG CHƠI VIDEO & AUDIO.

KenVy

Ko biết bản này có bị lỗi gì ko nữa chứ trừ v 1.20 ra thì hầu như ver nào cũng bị lỗi cả,mình đã xài thử hết rồi cuối cùng cũng phải quay lại v1.20 là ổn định nhất.

azkaban3000

Mod có coreplayer bản mới nhất kô share cho mình với, mình thích soft này nhưng tìm link khó quá :(

SevenCD

Cho mình hỏi có phần mềm nào tận dụng các phím bấm của tai nghe như chương trình mặc định của Nokia Nserial không?

VD, mình dùng N82, xài tai nghe của N95. khi bấm nút play sẽ tự chạy media player, sau đó dùng các nút tua, chuyển bài, pause, play trên tai nghe rất tiện. Bất tiện là Media player mặc định này quét tất cả file audio (ghi âm, file dẫn đường của VietMap,...) nên lít đầy những bài không mong muốn.
Mình thử cài 1 số chương trình phổ biến như Core Player, TTPOD, KUGO.., LCP,... nhưng không tận dụng được nút bấm tai nghe.

Vả lại, CorePlayer quảng cáo có xem được film WMV mà cuối cùng không xem được, có phần mềm nào xử được WMV không anh em?

AndyCuong

Supper Moderators
Cho mình hỏi có phần mềm nào tận dụng các phím bấm của tai nghe như chương trình mặc định của Nokia Nserial không?

VD, mình dùng N82, xài tai nghe của N95. khi bấm nút play sẽ tự chạy media player, sau đó dùng các nút tua, chuyển bài, pause, play trên tai nghe rất tiện. Bất tiện là Media player mặc định này quét tất cả file audio (ghi âm, file dẫn đường của VietMap,...) nên lít đầy những bài không mong muốn.
Mình thử cài 1 số chương trình phổ biến như Core Player, TTPOD, KUGO.., LCP,... nhưng không tận dụng được nút bấm tai nghe.

Vả lại, CorePlayer quảng cáo có xem được film WMV mà cuối cùng không xem được, có phần mềm nào xử được WMV không anh em?

N82 dung tai N95 chi dung duoc phan mem cua Nserial thoi a . Phan men khac khong tan dung duoc het phim tai nghe cua N95 dau ban . Con WMV chi co PPC moi ho tro, Sym gio chua doc duoc file WMV nhe !

Posted via Mobile Device

dis1611

Chào Các Bác
Em cài CorePlayer được rồi nhưng vào thì yêu cầu có CoreNumber (key) xho em xin key để Test với mấy bác.Thanks mấy bác nhỉu nhỉu