• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC ỨNG DỤNG CHƠI VIDEO & AUDIO.

buidoi79

làm gì chạy dc wmv .. mà cái này ko chay dc màn hình ngang .. dở òm .. té ^^

Đuôi WMV thì tôi chưa test, ai chạy thử rồi cho ý kiến. Xoay màn hình như sau: Menu=>Tools=>Benchmark...=>Xoay màn hình liền:D

KenVy

Cái core này có phải sign ko vậy mà sao tớ cài nó cứ báo lỗi miết.

KenVy

Đúng rùi cái này cần sign mới cài được và nó bị lỗi rùi, vào Now playing chọn bài hát nó sẽ bị văng ra liền hà....tiếc cho bản coreplayer mới nhất này..:(:(:(

Anhsaupsbp

À là vì mình muốn 1 bản dùng full đc. Mình chưa dùng cái này bao giờ thấy nó hay quá tính dùng thử. Mà version nào cũng đc, full là ok. Nếu việt hóa nữa thì càng tốt. Bạn giúp mình với nhé. Thanks bạn trước.

Auto

ngkhanhhoang

HOT!! UPDATE CORE PLAYER TO V1.30.9 (NEW)

Hi all,b-)

Tình hình thì phiên bản Core Player v1.30.0 thì ai cũng có hết rồi nên mình cũng ko cần giới thiệu lai nhiều, hôm nay mình xin phép tặng các bạn bản mới nhất v1.30.9 với nhiều lỗi đã được fix.

Screen shot:

Link down: http://www.4shared.com/file/82130287/cc45ea59/CorePlayer1309_cracked_GSMunlock.html

Just download & enjoy!!! ;;)

HAPPY NEW YEAR 2009!!!:D

boo_chan

bạn ơy cài không được nó báo lỗi : certifate error ! contact the âppliction supplier

Chỉnh sửa cuối: