• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

boymanchester90

Xem hộ mình có vấn đề gì ko
Sau đấy tháo pin ra lắp lại rồi bật lên vẫn dùng như bt .....

Chú ý đọc kỹ hướng dẫn #1 !

Last edited by a moderator:

xuanbach123

Cảm nhận đầu tiên của em khi cài CFW này là máy chạy rất nhanh, xoay màn hình đến chóng cả mặt.nghe nhạc cũng rất là trong và không è, chụp ảnh cung nét lun, hiện tại thì chưa tìm ra lỗi và em cũng đang edit lại CFW nhằm cá nhân khoá 1 tí vì một số cái em không thích.

biendt

cho mình hỏi bản này trong phần music mình ko add from memory để tạo đc playlist vậy nhi?bây giờ muốn tạo playlist phải thêm từng bài 1 ạ.:-/

ThanhTungHT

Active Member
cho mình hỏi bản này trong phần music mình ko add from memory để tạo đc playlist vậy nhi?bây giờ muốn tạo playlist phải thêm từng bài 1 ạ.:-/

Tạo mới là New Playlist mà bạn :-?

Radium

Moderator
Em muốn sử dụng font của Ntv_79 trong cfw Photon Unlimited Battery trong bản này thì làm ntn? Bản này fix lỗI dấu ~ với dấu $ chưa a?

ThanhTungHT

Active Member
Em muốn sử dụng font của Ntv_79 trong cfw Photon Unlimited Battery trong bản này thì làm ntn? Bản này fix lỗI dấu ~ với dấu $ chưa a?

Bản này ko Mod Belle e nhé ;;) Nên ko có lỗi dấu !

minnie_jang

ThanhTung ơi ! Bạn có thể cho mình xin mod xoá videocall ma không xóa mini qwerty ko ? Mình khá thích dùng mini qwerty ^^

biendt

Tạo mới là New Playlist mà bạn :-?
í e ko phải như vậy,mình tạo playlist từ folder lun ấy.vd trong thẻ nhớ có 2 folder nhac trẻ và nhạc vàng.mình tạo đc lun 2 folder ấy lun.ko cần phải add từng bài 1,bản này ko làm như thế đc add list thì nó hiện lun all song ấy,mình phải tìm từng bài 1.:((

ThanhTungHT

Active Member
ThanhTung ơi ! Bạn có thể cho mình xin mod xoá videocall ma không xóa mini qwerty ko ? Mình khá thích dùng mini qwerty ^^
Thử cái này đi bạn : http://www.mediafire.com/?lyk8x9ufodbr7wn
í e ko phải như vậy,mình tạo playlist từ folder lun ấy.vd trong thẻ nhớ có 2 folder nhac trẻ và nhạc vàng.mình tạo đc lun 2 folder ấy lun.ko cần phải add từng bài 1,bản này ko làm như thế đc add list thì nó hiện lun all song ấy,mình phải tìm từng bài 1.:((
Chịu khó dùng TTPod vậy :))

x4kio

Ai có mod tự xoay màn hình khóa máy không :D,tự cảm biến luôn ấy,cho em xin với ^^!

bomdaigai

Bạn cài pocketlock vào là được, không thì cook vào fw
lâu lắm mới vào diễn đàn Sym! vẫn nhiều người tâm huyết với Sym quá nhỉ! con 523x của mình vứt xó lâu rồi! giờ thử xem thế nào đã!

Status
Không mở trả lời sau này.