• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

biendt

bản tap to unlock còn chỉnh sủa gì nữa hả T,hay chỉ thêm thêm mod tap to là xong thui.hj

dnamve

Rm 588. Đang cài đặc QT thi hiện thông báo lỗi : SWI ERO !:pRAtive\10202d56\impro\packges\20013851\..., và không cài được Shazam

ThanhTungHT

Active Member
Rm 588. Đang cài đặc QT thi hiện thông báo lỗi : SWI ERO !:pRAtive\10202d56\impro\packges\20013851\..., và không cài được Shazam
Tìm bộ QT cài vào ổ E bạn nhé ! Flash xong Format Thẻ nhớ.+*#7370# + ...

yellowcricket90

Cái chọn kết nối có vấn đề, m không chuyển sang được các tùy chọn khác, cứ mặc định là ovi suite thui, bấm chuyển mà hem chuyển :D

ThanhTungHT

Active Member
Cái chọn kết nối có vấn đề, m không chuyển sang được các tùy chọn khác, cứ mặc định là ovi suite thui, bấm chuyển mà hem chuyển :D
Chuyển bình thường bạn nhé ;;) Lúc kết nối để yên một lúc cho nó ổn định rồi nhấn ! Ai test rồi cho ý kiến lúc kết nối Usb với máy tính có chuyển được các tuỳ chọn kết nối ko? :-?

biendt

Chuyển bình thường bạn nhé ;;) Lúc kết nối để yên một lúc cho nó ổn định rồi nhấn ! Ai test rồi cho ý kiến lúc kết nối Usb với máy tính có chuyển được các tuỳ chọn kết nối ko? :-?
mình chuyển các kết nối bình thường mà.à 5233 vần còn video call. :D

huankb

USB vẫn bình thường mà bạn, mình đang flash lại bản fix đây

Status
Không mở trả lời sau này.