• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

đã flash...
1) nokia store ko update được
2) tin nhắn hơn 500 tin lúc trượt trong phần tin nhắn hơi giật, hồi trước có cái mod fix vụ này mà ko biết mất tích đâu rồi
3) Ai có mod belle ko căn giữa xài kèm với clock sym^3 ẩn được cho mình xin nhé, thank nhìu
4) Còn lại thì ok :))
Chúc topic lun hot :p

ThanhTungHT

Active Member
đã flash...
1) nokia store ko update được
2) tin nhắn hơn 500 tin lúc trượt trong phần tin nhắn hơi giật, hồi trước có cái mod fix vụ này mà ko biết mất tích đâu rồi
3) Ai có mod belle ko căn giữa xài kèm với clock sym^3 ẩn được cho mình xin nhé, thank nhìu
4) Còn lại thì ok :))
Chúc topic lun hot :p
Nokia Store == đã Mod bản Update mới nhất của Nokia rồi mà :-/

quyvuong888

Mìnk flash thì bị lsao ấy. Thỉnk th0ảg kh0á máy thì màn hìnk kứ nháy nháy liên tục r tê liệt luôn. K lgj đc. Phải kậy pin :(
ý qên. Flash Nô 5233

ThanhTungHT

Active Member
Mìnk flash thì bị lsao ấy. Thỉnk th0ảg kh0á máy thì màn hìnk kứ nháy nháy liên tục r tê liệt luôn. K lgj đc. Phải kậy pin :(
ý qên. Flash Nô 5233

Do bạn xung đột với bản CFW trước nhé.Format Thẻ nhớ + *#7370#. Sau đấy nhớ Restat lại máy một lần là đc.

squallmtv

Có cách nào bỏ cái Swype to unlock ko bác ThanhTung , đang xài soft Slide unlock bị hiện Swype to unlock hoài , thanks bác

Hoặc là bạn dùng KillMe giết PopupClock là Ok đấy bạn.

Mình dùng KillMe giết PopupClock xong giờ lại vướng nút gạt khoá bên hông cũng ko xài được Slide unlock ( bị mờ tối màn hình ko bấm được )

Dùng Nokia FW Cleaner 3.0 beta1 cũng ko xoá được dung lượng file vẫn như cũ , bản Nokia FW Cleaner 2.2 thì ko thấy mục Swype to unlock đâu để xoá

Hay là bác ThanhTung làm bản Non to Unlock cho nokia 5233 đi , thanks bác rất nhiều

Bác ThanhTung cho mình hỏi chừng nào mới có bản Anna Non to Unlock cho 5233 vậy ? Dùng Slide unlock mà bị đụng cái Swype to unlock hoài

hoangphonghd

Bác ThanhTung cho mình hỏi chừng nào mới có bản Anna Non to Unlock cho 5233 vậy ? Dùng Slide unlock mà bị đụng cái Swype to unlock hoài

DoWn mod Swipe về rùi bung R2 ra xem Swipe có file nào thì del đi là có Non unlock thôi :p

ryuy

Bác có thể nói rõ hơn được ko ? Hoặc cho mình link để tự tìm hiểu , thanks bác

Đây là mod tap to here mod swipe chắc cũng tương tự.
Bạn down về tìm đg dẫn rồi xóa là có 1 bản non to thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

trgiang

THanhTungHT ơi, phần cài đặt camera vẫn còn lỗi chữ đó THanhTungHT.

trgiang

mình có đưa phần Mod Fix Camera In Use + Kí tự lạ trong Camera vô rofs2 rồi nhưng vẫn lỗi ký tự ở phần cài đặt camera. chủ topic coi lại dùm mình cái.

ThanhTungHT

Active Member
mình có đưa phần Mod Fix Camera In Use + Kí tự lạ trong Camera vô rofs2 rồi nhưng vẫn lỗi ký tự ở phần cài đặt camera. chủ topic coi lại dùm mình cái.
Làm gì đến mức như thế =.=,Cái file trên là toàn bộ file của App Camera rồi, À còn thiếu mỗi file Icon :-/ Ai test rồi cho ý kiến nha :|
anh tùng ơi có thể dùng bộ icon n8 nào cho bản này vậy?
Thử cái này nha bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?189875-Mod-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-c%C3%A1c-b%E1%BB%99-Icon-d%C3%A0nh-cho-CFW-C6-N97

anh tùng ơi em 5230 rm 588 51.6.002 dùng bản anna 51.1.002 được không?anh bảo chỉ dowload rofs2 v51.1.002 về đổi tên thành 51.6.002 là được hả anh.giúp em nhé.thank

ducmo123

Hỏi bác ThanhTungTH

Hiện tại New Core X6 đang bị lỗi bạn nhé.Bạn thử Flash bằng 2 file.Hoặc Bạn down Core này về : X6 RM-559 V32 New Core by Binh24.7z + đổi tên Rofs2 của mình thành : RM-559_32.0.002_prd.rofs2.V20 để Flash.Hoặc bạn nào đấy đã Flash thành công X6 ở V40 có thể giúp bạn này nhé ;;)

Khi nào bác mới sửa lỗi cho X6 thế
Hic, moi ng dc hết rùi còn 1 số X6 thì...:O

Status
Không mở trả lời sau này.