• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hiepboy92

bản này dùng ok lắm bạn ram tốt, pin trâu nói chung tất cả điều ok. có máy mình hog biết bị gì ma cứ bị màng hình soc. không biết có ai bi giống mình không.
shazam mình cài bình thường mà bạn bạn down lại bả này setup thử xem mình đang sử dụng bản này http://www.mediafire.com/?4yr4shwdb4dsse4
còn thay đồi font thì bạn xem ở #2 bạn dùng phần mềm này để giải nén file rofs2 http://www.mediafire.com/?9t184324o7sd4i9 bản việt hóa đó.
chúc bạn thành công

ko cài được shazam đâu bác. Phải giải nén fw ra xoá file shazam.dll trong private/bin thì sẽ cài được. Tóm lại là fw nj rất được còn 1 số lỗi nhỏ nuã thui.

hunter_dimond

cfw càng ngày càng ngon :) bản này là bản ngon nhất trong tất cả các bản mình từng xài. Hy vọng bản này sẽ có ver tiếp theo và ko còn lỗi nhỏ nào nữa :p ủng hộ chủ thớt :)

trankienthuc

p/s: Một mình cậu bị thôi nhé ! Lần sau đừng lấy hình trên mạng nữa :| Hai lần bịp người ta thế không xấu hổ à ! Cậu đánh bài này rớt 1 sao phải không ?:-? Hay là kẻ nào ganh ghét mình nhỉ ?[/QUOTE]

hj. sr Tùng nhé. mình mới b=post bài lần đầu chưa chó kinh nghiêm.
tại mình thấy ở #1 tùng có viết fix màng hình bị nhòe nên mình nghĩ lỗi chưa khắc phục hết. định góp ý thêm cho hoàn chỉnh ý mà. mình không phải ghét gì Tùng đâu. mình ủng hộ FW Tùng hết mình mà.
SR

rylthanhhai

khi có tin nhắn đến thì phím cứng màu xanh lá ko sáng , chỉ sáng 2 phím cứng kia và mediabar :-?
mình dùng 5800 v60

ThanhTungHT

Active Member
khi có tin nhắn đến thì phím cứng màu xanh lá ko sáng , chỉ sáng 2 phím cứng kia và mediabar :-?
mình dùng 5800 v60
Bạn thử với bộ Rule này xem? Click here :-?
Nói thật cái bộ Rule là của binh24 làm :| Chắc ông ko fix triệt để ! Xoá theo đường dẫn trước khi cho vào nhé ! Giống Mod tắt phím cứng ! Flash xong thì khởi động 1 lần :)

bomdaigai

vua flash xong ản này và thêm mod belle mơi nhất. cảm giác hơn bản vn-03 môt chút. pin đang test thử cả hai bản!

cocconconcoc

Bác Thanhtung oi, nếu có thể bác cho cai catch vào ổ E đi, sao mình cứ lướt web một hồi nó báo bị Full memory (máy X6 559). Chỉ có cái này thôi, bác ơi, còn lại rất tốt. Cảm ơn bác nhé.

anhtu187

cho e hỏi lúc chuyển sang tiếng việt thì có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ đến no đều k báo ở ngoài Tap unlock, chuyển sang tiấng anh thì đc, có ai gặp lỗi như vậy k

obxrose

bạn dow resedit về, mở file popclock trong apps ( 2file cho 2 ngôn ngữ ) ra và edit, save lại, cook là ok :D

http://www.mediafire.com/?eygww4m47g431qw

thanks 2 bro nhiều, mình làm thử xem sao, nhưng bản này còn lỗi là nhiều khi chữ Mở khóa lại nằm giữa màn hình, nhưng lúc đó mình để nó nằm dọc, các bạn nhớ fix xem sao :)

Chỉnh sửa cuối:

anhtu187

cho e hỏi lúc chuyển sang tiếng việt thì có tin nhắn hay cuộc gọi nhỡ đến no đều k báo ở ngoài Tap unlock, chuyển sang tiấng anh thì đc, có ai gặp lỗi như vậy k
cho e hỏi cách xóa điểm truy cập WLAN cho 523x ntn?

hieuyeu1234

bạn post tùm lum.mình chẳng biết DOWN cái nào ...
5800
mình down CORE 5800 RM-356 V52.0.101 Link down ( http://www.mediafire.com/?7zsgkeck92c8oqs )
có 5 file ak`

cái gì mà tùm lum..mình ko hiểu .down cái CỎRE trên vs cái nào nửa :) tui là new mem thế này biết đường nào mà lần
ROFS2 FILE 5800 RM-356"CFW Vietnamese-04" : DOWNLOAD
+ Lịnk Anna Swype to unlock :Click here
+ Lịnk Anna Tap to unlock : Click here
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here

nhờ bạn soạn dùm mình cần down cái nào thôi nhe
hic..
song_phaithatnhantam1991@y! .tk's ban truoc nha

Chỉnh sửa cuối:

ajinomoto1410

bạn ơi mình copy đc 2 file đó ra ngoài từ nokia editor rồi nhưg làm sao nữa, mở lên đâu có chỗ nào để edit đâu...
xin lỗi bạn, chính xác 2 file đó là PopupClock.r01 và PopupClock.r96 nằm ở trong thư mục resource\apps ấy

Status
Không mở trả lời sau này.