• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
mình dung mod của sangbenh no full ký tự có cả ký tự ~ và $ cho CFW này của bạn khá hay nhưng vẫn bị lỗi out nhạc ak... bạn chỉ mình với đc không
Làm ơn chịu khó đọc mấy # trước. Làm ơn đừng đặt một câu hỏi ở nhiều Topic !

ThanhTungHT

Active Member
hix thi đọc rồi k hỉu thì mới hỏi chứ ... hỏi ai bít thi pm chứ... ông bạn làm j mà khó khăn thế...
Đọc lại #1523 trang 126 ,Nếu ko hiểu thì ..... :))
p/s: Bạn còn Spam một lần nữa,mình nhờ Mod giải quyết đấy nhé !

bomdaigai

Bạn 'sớt' với từ khóa "mpx' trong Mod Belle của cả 2 người ,rồi dell file tìm đc đi,sau đó ném Mod vào bản này là Ok.Ko sợ bị out nhạc.Mà bạn này đâu phải dùng bản mình nhỉ? :-?

hiẹn em đang dùng bản VN-03 cook lai với mod belle của nhockfc! dung mod belle nay không bi lỗi out nhac ma van co full belle ma van co full belle

Chỉnh sửa cuối:

bomdaigai

Thế cái Mod ấy cho vào có vấn đề gì? :-?

Dùng bản Xplore khác đi bạn !
không biêt tại sao em cook vào lại không lên nguồn được. chác phải bỏ mod belle của sang bẹnh ra trước anh ak! mod cua nhóc dùng ok lắm

TY_muonnam

Sau mình xài bản tesst đâu có bị trường hợp như các bạn đâu , mặc dù la bản test V1 không phải bản V2 , thấy nó cũng ổn định nên xai luôn khong falsh bản v2
các bạn có thể xin link bản tesst v1 của tùng falsh thử xem

mình tưởng là cái font đã được edit mấy cái $, ~ ... thành ký tự belle rồi nên khi đọc báo cứ có mấy cái này là thành ký tự belle.

bomdaigai

sớt với từ khoá .r01 với .r96 :| Mod Belle nào mà chẳng là Mod,Ném ra ném vào cũng thế thôi !
seach roi xoa di ha anh. the thi don gian wa nhi hjhj. nhung ban vn-03 van on dinh hon ban nay. ban nay nghe nhac hay hon nhung em dung cu the nao ay

ThanhTungHT

Active Member
seach roi xoa di ha anh. the thi don gian wa nhi hjhj. nhung ban vn-03 van on dinh hon ban nay. ban nay nghe nhac hay hon nhung em dung cu the nao ay
Xoá đi X_X .Mình bó tay với bạn rồi đấy :| Thay các file từ 03 vào :| Chú ý đường dẫn file !

lukesir

" " Có thể dùng Mod Belle mới cho bản này : Mod Belle by Sangbenh #160 Hoặc Mod Belle của nhockfc
+ Khi dùng Mod Belle mới nếu bị Out nhạc khi xoá bài thì : Bạn 'sớt' với từ khóa "mpx' trong Mod Belle của cả 2 người ,rồi dell file tìm đc đi,sau đó ném Mod vào bản này là Ok."" Anh oi. Xoa' "mpx" la xóa tất cả các files bắt đầu băngd "mpx" trong cả rofs2 gốc và mod mới ạ ?????????????

ThanhTungHT

Active Member
" " Có thể dùng Mod Belle mới cho bản này : Mod Belle by Sangbenh #160 Hoặc Mod Belle của nhockfc
+ Khi dùng Mod Belle mới nếu bị Out nhạc khi xoá bài thì : Bạn 'sớt' với từ khóa "mpx' trong Mod Belle của cả 2 người ,rồi dell file tìm đc đi,sau đó ném Mod vào bản này là Ok."" Anh oi. Xoa' "mpx" la xóa tất cả các files bắt đầu băngd "mpx" trong cả rofs2 gốc và mod mới ạ ?????????????
Đọc kỹ lại xem :| !

Status
Không mở trả lời sau này.