• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Cai nay k cai duoc font = fontrouterman.khj doi font thj bi loi lun..Tuy cho= "-", Quay lai = "$"..tom lai la k dc.
Co cach nao doi font thanh font Blackchancery do.
Dt t la 5230.moi flash hoi chjeu.jup voi.

Hiện tại bạn chỉ nên thay 2 Font ở #2 mới hỗ trợ tốt cho Mod Belle thôi bạn nhé !

ThanhTungHT

Active Member
Anna Non to Unlock là sao vậy mấy bác, có ai xài bản này chụp hình cho em xem với :D
Chụp gì chớ :| Là ko có khoá đấy bạn,khoá mặc định là Nút hông bên sườn :|
thks :D tức là ở cái link #2 là font gốc ,thế còn font trong FW là font j :-??
Cũng là Font gốc,nhưng Edit chưa hết Belle :|,nên mình mới Update cái Font ở #2 :|

haohmaru87

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

Có ai biết lỗi này la gì không ??
Giúp e với các a ơi !!!

tuansk

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

Có ai biết lỗi này la gì không ??
Giúp e với các a ơi !!!

t cung bi nv hay sao ay..nhung k quan tam,thay chu Done la dc...dt hien len localmode chu k phaj testmode nua.the ma van dc..chj bj la k doj font dc...dag con test.

docmathan

mấy anh cho em hỏi tý
em mới cài cái cfw này, dùng rofs2 anna tap to đấy ạ
dùng thì thấy máy nhanh nhưng sao khi chụp hình thì xoá không được, khi xoá nó hiện là bình thường lỗi hệ thống là sao mấy anh???
giúp em với

ThanhTungHT

Active Member
mấy anh cho em hỏi tý
em mới cài cái cfw này, dùng rofs2 anna tap to đấy ạ
dùng thì thấy máy nhanh nhưng sao khi chụp hình thì xoá không được, khi xoá nó hiện là bình thường lỗi hệ thống là sao mấy anh???
giúp em với
Bạn chuyển Bộ nhớ Chụp ảnh sang Thẻ nhớ nhé ! Cho mình hỏi luôn đấy là con gì :| Để bản sau mình sữa lỗi nó luôn !

Chỉnh sửa cuối:

kitavn

Mình thêm mod tắt đèn phím trên #2 nhưng flash xong thì không xoay màn hình được !
Mình xài 5230 Tap . ThanhTungHT xem sao nhé !

ThanhTungHT

Active Member
Mình thêm mod tắt đèn phím trên #2 nhưng flash xong thì không xoay màn hình được !
Mình xài 5230 Tap . ThanhTungHT xem sao nhé !
Xem bạn có tắt xoay trong Cài đăt ko hoặc Mod lẫn lộn cái nào vào ? Mod đấy chẳng liên quan gì tới xoay và ko xoay đâu nhé :|

kitavn

Lúc đầu mình cũng tưởng vậy , thêm cái mod tăng tốc tin nhắn và cái report headphone nữa !
Nhưng sau đó mình chỉ thêm mod tắt đèn vào và flash thử thì không xoay được !

Hikira

bản này sao nhắn tin tốn tài nguyên quá bạn ơi,nhắn tin ko bỏ dấu thì đc 160kt còn nếu bỏ dấu â á à thì còn có 70kt
mấy bản cook kia mình bỏ dấu â á à cũng đc 160kt
bạn biết cách fix vấn đề này ko?
chủ cook k biết cách khắc phục hả

mjnha9

mình mới mua thẻ nhớ khác có phải flash lại không hay thay the bình thường chỉ copy mục trog the nhớ cũ sang là đc

barracuda

mình dùng 5233 bản tap thấy gallery refresh ảnh ko đc,toàn báo no item ,phải khởi động lại mới nhận đc có bao nhiêu ảnh trong album :|
/cảm biến xoay ngang nhạy quá,động nhẹ là xoay :| bác thanhtung giúp mình chỉnh lại như cũ đc ko :p

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.