• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
chừng nào có bản 5 thế pac tung đợi 1 bản mà tới nửa tháng :((
Tại mình không thích ra theo kiểu hàng loạt thế :| ,cứ đúng thời vụ thôi,mấy hum nay đang làm mấy cái Web bán kiếm tiền,nên cũng ko có thời gian đâu :p

anhtu187

cho e hỏi máy e không cài được file .jar và vào chụp ảnh thì máy bị reset lại, ko bt là do lỗi gì nhỉ ?
e dùng thêm mod belle,bộ icon khác,mod cột pin,thêm mấy app.

manh056

@@.pac nói cuối cach đây môt tuần mà.ra đi pac.mình flash phát cuối rồi cho cáo mobile nghỉ hưu sớm chứ nó vất vả quá rồi.

nguyenhung15692

À,thử tháo Pin ra rùi lắp lại,bấm nút nguồn xem có được ko? :-? Cái vỏ Rofs2 binh24 làm đểu quá đây mà :|
cái này chắc không phải do vỏ rofs2 đâu bác ơi :-? em nghĩ là do ấn vào ô factory set đến đó nó không tìm thấy file gì đó nên không full format fw cũ đc. em flash mấy lần rồi lần nào may mắn thì đc xong xuôi em đep còn không cũng đén đó lai tháo pin ra là ok :p

hunter_dimond

Trở lại thui,nhưng mờ vẫn lợi hại như xưa :D, cũng phải ít onl một thời gian để kiếm cơm manh áo nữa chứ :-? Mà sao ai tung tin mềnh bị tai nạn,bắt cóc,.... thế :))

hahahaha :)) ai biểu a biến mất 1 cách bí ẩn quá chi nên làm mọi người trổ tài Sơ Lốc Hôm đó mà :))

Mr_Kjrby

Menu Bar nhận ngay từ đầu, email đã dùng được :)
Chắc do mình sửa bài nên ko bạn k thấy cái dòng p/s
P/s: lại mất dấu ~ rồi Tùng @@, cái này chắc do mod của sangbenh rồi , Tùng fix được k?Ram đã sụt xuống 51

Sao mình flash mấy lần rồi mà không thấy media bar nhỉ :-s Hay 5233 không có :-0

Mr_Kjrby

:-? media bar là khi ấn nút hình -:-> ở góc trên bên phải đt là nó hiện ra mà bác

Cái này có mix sẵn ở FW ko bạn hay phải cài. Mình thử clik hết rồi nó ra mỗi cái đồng hồ với 2 dấu <>. Bạn cho xin 500 hình minh họa được không :D. Thanks!

barracuda

cái này chắc không phải do vỏ rofs2 đâu bác ơi :-? em nghĩ là do ấn vào ô factory set đến đó nó không tìm thấy file gì đó nên không full format fw cũ đc. em flash mấy lần rồi lần nào may mắn thì đc xong xuôi em đep còn không cũng đén đó lai tháo pin ra là ok :p
đúng là mình cũng tick vào factory set,thế ko tick vào đấy thì ko bị à :-? mà file để flash có mấy file ,6 hay 7 :| mình lâu ko flash chả nhớ có bao nhiêu file là đủ nữa :|

Status
Không mở trả lời sau này.