• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizmt

bạn cho mình hỏi mình thay font (bằng font router) mà ko thay được font của số của cái đồng hồ ở HS, có cách nào thay dc ko bạn? mình ko thích chữ số kiểu điện tử ấy lắm. thx bạn

vunguyenmt

ko có máy để test và nhận xét ta. Nhưng cũng rất ủng hộ a e làm việc rất chuyên nghiệp.

ThanhTungHT

Active Member
ko có máy để test và nhận xét ta. Nhưng cũng rất ủng hộ a e làm việc rất chuyên nghiệp.

Máy của ông chú của ông đâu ?
bạn cho mình hỏi mình thay font (bằng font router) mà ko thay được font của số của cái đồng hồ ở HS, có cách nào thay dc ko bạn? mình ko thích chữ số kiểu điện tử ấy lắm. thx bạn

Bạn nào hướng dẫn Thay Font cho bạn này ko cần Flash lại cái.
Còn thay Font trong Rofs2 : \Resource\Fonts
Xóa rồi cho Font mới vào.

xmenhathanh199x

chạy một hồi thì e mới thắc mắc 1 chút thôi. ko thay đc hs và cái chương trình photobrowser ko thấy icon đâu cả. có j e bổ xung sau

ThanhTungHT

Active Member
chạy một hồi thì e mới thắc mắc 1 chút thôi. ko thay đc hs và cái chương trình photobrowser ko thấy icon đâu cả. có j e bổ xung sau

Nói rõ xem bạn.Ko thay được HS là sao? photobrowse mình ẩn trong App !
CFW C6 & N97 mini chỉ có 1 HS !

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

làm xong bản 02 ổng thấy ôn dịnh và hợp với ổng nên để sài luôn. ko đưa máy làm bản 03 nữa. buồn, người già có sức ì nên chịu

ThanhTungHT

Active Member
làm xong bản 02 ổng thấy ôn dịnh và hợp với ổng nên để sài luôn. ko đưa máy làm bản 03 nữa. buồn, người già có sức ì nên chịu

Bản 03 mượt + nhanh hơn đấy. Nhưng đang nhờ các Mem Test Pin xem thế nào...

VuaThuocLak

Nên bỏ cái mod bàn phím nhanh đi. Nhiều khi cm trên d.đ mà bất tiện quá. Nhanh mà thành ra chậm. (nhất là tiếng việt). Bỏ luôn bàn phím sym 3 đi. Qwyety ko xòa luôn 1 lúc đc. Phải ấn từng cái. Nge nhạc. Ko biết càc bc tn nhưng e nge thấy âm bass hơi nhiều. Sẽ thấy rõ điều này khi kết nồi ra loa ngoài. Dù để bass loa ở mức thấp thì vẫn thấy bass hơi nhiều. Pin thj chưa test.

xmenhathanh199x

tức là mình cài HS Orange Tsunami nhưng ko thấy phần cài đặt để thay. photobrowserr ẩn thế là ko chạy đc hả?. nếu cài slider unlock thì muốn mở khóa chỉ có thể dùng phím gạt hoặc nút home chứ ko thể dùng phím xanh và đỏ.
cảm ứng mượt, camera nét nhưng vẫn lỗi camera hiện đang dùng. ram cao.
mình gà nền chỉ thấy mấy cái này.
oki. mình hiểu cái HS rui`.

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
tức là mình cài HS Orange Tsunami nhưng ko thấy phần cài đặt để thay. photobrowserr ẩn thế là ko chạy đc hả?. nếu cài slider unlock thì muốn mở khóa chỉ có thể dùng phím gạt hoặc nút home chứ ko thể dùng phím xanh và đỏ.
cảm ứng mượt, camera nét nhưng vẫn lỗi camera hiện đang dùng. ram cao.
mình gà nền chỉ thấy mấy cái này.

1. HS Orange Tsunami ko cài được( Mãi mãi ko dùng được.Lí do bạn tự tìm hiểu )
2. Ra ngoài Home Sreen.Add App Photo Brower ra HS là Ok.
3. Muốn cài slider unlock thì bạn phải xoá Tap to unlock thì mới dùng đc.
4. Thỉnh thoảng mới lỗi already in usee !

adxv

Bản 03 nỳ nuột lắm bác ạ!
Liệu có thể đổi kí tự trang 6 bằng kí tự mặt cười khác đk k ạ!!
Ah mà bác T cho mục tin nhắn hội thoại làm mặc định có đc k
Vs Chỉ xem ảnh ờ thư mục mặc định nữa.
Hoặc bác mod cho e dk k ạ, như thế đỡ mọi người bảo cá nhân hóa! ^^
Thank bác

xmenhathanh199x

chỉ xem ảnh ở thư mục mặc định. mình cũng có ý kiến này. hi vọng a tùng giải quyết được. nó cứ load ảnh linh tinh bực ghê

bom1973

Tùng đừng làm cá nhân hoá. Cứ như bản 02 và fix hết các lỗi còn tồn tại. Chứ mỗi người 1 ý chán lắm. Ai muốn j thì đưa câu hỏi trực tiếp lên toppic này và mong các pro giúp đỡ nhiệt tình là được.

Status
Không mở trả lời sau này.