• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Mình định ra bản Test cho một số bạn! Nhưng thấy bạn nào cũng muốn thử Test 1 lần.Mình sẻ Up link lên #1 nhé !

ctgreen312

Mình định ra bản Test cho một số bạn! Nhưng thấy bạn nào cũng muốn thử Test 1 lần.Mình sẻ Up link lên #1 nhé !
Uhm, đó cũng là ý kiến chung của mình, cứ cho là bản beta đi, 100 người test thì vẫn sẽ kĩ hơn 10 người :d >
Mà Tùng lập topic mới luôn đi, để mọi người còn có thế thanks thêm 1 lần nữa, vả lại mình thấy topic này vào chậm hơn so với các topic khác.

M4_Vu0ng_001

Tùng huynh đổi màu mấy cái tên rof2 với core...cho nó dễ nhìn đi...chứ để thế nhìn rối quá..

nguyenlang90

tùng tách cái BT từ bản kia wa bản này chưa tùng ơi mình test ok rùi đó bạntétùng tách cái BT từ bản kia wa bản này chưa tùng ơi mình test ok rùi đó bạn

ThanhTungHT

Active Member
Test Pin rùi Coment cho trên Topic này nhé mọi người... Vì mình có thay đổi 1 số File hệ thống. CN sẻ ra bản 03.
Thân !

laptrn243

Ak Tung xem chỉnh sửa cho nó chỉ quét ảnh ở Image thôi được k?Mình làm mấy cách hướng dẫn trên diễn đàn rồi mà k có được.

ThanhTungHT

Active Member
tùng tách cái BT từ bản kia wa bản này chưa tùng ơi mình test ok rùi đó bạntétùng tách cái BT từ bản kia wa bản này chưa tùng ơi mình test ok rùi đó bạn

Bản này mình chưa Tách vào đâu nhé ! Bản 03 mình sẻ tách vào ^^ Nhưng cứ Test các thứ khác xem Ram+ Pin của bản test này xem thế nào !
Ak Tung xem chỉnh sửa cho nó chỉ quét ảnh ở Image thôi được k?Mình làm mấy cách hướng dẫn trên diễn đàn rồi mà k có được.

Có mod đó mà bạn !

Tùng huynh đổi màu mấy cái tên rof2 với core...cho nó dễ nhìn đi...chứ để thế nhìn rối quá..

4rum đang nâng cấp.Giờ chẳng biết màu nào với màu nào mà thay được nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.