• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

huutran77

down thêm nokia software update làm gì hở :-??
chỉ cần cài Nokia PC Suite là đủ!
Không có nó nhiều khi không flash dc đó bạn.mình bị rồi nên bảo bạn ấy cài luôn, sau này có gì đõ mất công hỏi.

ThanhTungHT

Active Member
Ai cho tui xin cái bàn phím N8 vs, Onl bằng dt sao down cả Fw về dc đây :(

Thông cảm nhé! Chưa tách được ! Đồ nghề tất cả đều nằm trong con Lap rồi. Mà Lap thì đang nằm trên Care . Bạn nào có Mod ấy ngày xưa tách ra ném cho bạn này cái !

x4kio

hjx ,em chờ hoài chờ mãi ,mà vẫn k thấy icon N8 đâu cả ,chừg nào mới có v.bác Tùg :(

ghostonline

hjx ,em chờ hoài chờ mãi ,mà vẫn k thấy icon N8 đâu cả ,chừg nào mới có v.bác Tùg :(

Về page 1 đọc post #2 có rồi đó, có lâu rồi là khác.

@Tùng: update phần chú ý ở post 1 để mọi người biết là up icon N8 lên rồi đi chứ, để nhiều người hỏi quá à

atrau

ThanhTungHT cho mình xin cái mớ ứng dụng add trong này với, mình muốn xoá nó đi mà không biết xoá cái gì nữa. :(

tieusan355

Làm ơn cho mình xin cái Link gotupload.com đi! Links Mediafire thì mình bó tay rồi ~X(

ghostonline

Làm ơn cho mình xin cái Link gotupload.com đi! Links Mediafire thì mình bó tay rồi ~X(

?????????????????????????????????? medifire mà bảo bó tay ko down được thì link quái nào down được nữa hả đồng chí??????????????????

P/s: tình hình là đã tìm được font và giải quyết được vụ lyric tiếng Nhật với tiếng Nga. Nhưng bây giờ chỉ ko biết cho vào rofs2 thế nào để flash vì font lớn quá. Bộ bé hơn thì font tận 10mb, làm thành 4 file cho vào đã là 40mb. Còn cái bộ arial unicode ms thì tận 20mb lận cho lên 4 lần thì thành 80mb thì chịu luôn :((

Chủ top ak!trang muốn thay đổi font chữ mà ko muốn cài những pm đổi font thì trang fải lam sao?

atrau

Chủ top ak!trang muốn thay đổi font chữ mà ko muốn cài những pm đổi font thì trang fải lam sao?
sao font cần đổi thành 4 file, đổi tene theo 4 file trong ROM, cop vào e:\resouces\fonts rồi khởi động lại máy là được.

ghostonline

Bạn copy font vào thư mục e:\resource\fonts (e là memory card) thành 4 lần sau đó đổi tên 4 file đấy thành s60snr, s60ssb, s60tsb, S60ZDIGI. Thực ra thì copy vào C cũng được nhưng vào e thì khi bị lỗi gì đấy dễ giải quyết hơn, cứ tháo thẻ nhớ ra là ok chứ vào C thì chỉ có nước format máy. Mà nên dùng phần mềm đổi font vì nếu copy vào e như trên, khi connect máy vào pc ở chế độ mass storage thì mặc định máy thoát tất cả các dữ liệu truy cập trên thẻ nhớ kể cả font nên máy sẽ bị lỗi restart ngay chứ ko connect chế độ này được. Nếu làm cách thủ công này thì chỉ có thể kết nối ở chế độ pc suite thôi (với cfw này, mình dính lỗi này suốt chiều hôm qua)

nqcongt

a nao giup e cfw c6 or n97 cho con 5233v50 ò e voi nao.huhu.e doc chang hieu gi

Vừa thấy bác hỏi bên pic của bác vurain84 h lại nhảy pic này hỏi. Bạn down file CORE ở trên rồi down file rofs2 có cách mở khoá mà bạn thích rồi flash.

nqcongt

thư mục chứa theme và homescreen nằm ở file nào vậy máy bác, em định thay cái theme với cook thêm cái hs omnia samsung vào cfw của anh ThanhTung nhưng không thấy cái file rofs3 đâu cả.

Status
Không mở trả lời sau này.