• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

Hotboyvs

cai che do úb o che do nao ha ban?
sao minh cop file cua manh tu va ban vo nhau k sx.ten 2 file do giong nhau wa

nomercy7437

ý mình là có cách nào làm cho nút hông ko mở khóa luôn đc mà phải trượt mới mở đc ấy. Ko phải mình hỏi pm đâu
vậy bạn tải fw gốc về dùng đi, bản mà bạn sử dụng của manhtu đã chỉnh sửa lại rồi, chỉ có chủ nhân của nó mới biết, mình không biết cấu trúc mod để chỉnh sửa mình bó tay. Bạn thử năn nỉ quỳ lạy van xin thảm thiết manhtu xem có giúp gì được cho bạn không. Mình chúc bạn thành công,

jomokino

Mấy bạn cho mình hỏi sau khi dùng Nokia Firmware Editor để bung rof2 và core ra, sau đó mình dùng Nokia FW Cleaner 3.0 để xóa 4 ứng dụng sau: Ovi Map - Music store - Shazam - Here Now, xóa xong mình đóng gói lại và flash bình thường nhưng khi vào thư mục cài đặt thì nó có cái icon giống mảnh ghép có tên là ODML_0x20029C47. Vậy làm sao để xóa cái icon đó đi vậy. Cảm ơn nhiều mong mấy bạn giúp mình.

vcoin1000

Pro nào giúp mình cách đổi menu 3x4 thành 4x4 không?sao mình dùng mod menu 4x4 vào là không Flash được??hoặc thêm bất kỳ mod nào vào cũng thế??

dung5320

Đã cập nhật file hack ở #219 sao mình kg thấy. Cho mình file Hack thôi nhé, Thanh's nhiều

wangsang1104

để sửa lỗi màn hình đen không mở khóa khi gọi điện đc thì các bạn bung file rofs2 của mình ra sau đó private tìm thư mục 10282BC4 xóa cả cái thư mục đó nhé sau đó thì repack và flash bạn nào làm đc thì pm mình nhé cách này mình test lúc trước rồi nhưng máy tính hỏng nên k up lên cho ae đc
Mấy cái HS đẹp thế ạ. cho mình xin với :)
cái đó là hs tsunami đấy bạn

Chỉnh sửa cuối:

Volet

trên cùng bình thường có 3 Icon sao đây có 4 nhỉ

wangsang bạn có thể làm menu 4.4 for c5-03 được ko mình mới mua con c5-03 mà chờ mãi vẫn ko có cfw icon 4.4 . thanks =))

Chỉnh sửa cuối:

Windpr0

Àk mod mở rộg hs như trên ko biết sdụg đc cho 5250 Ơfw ko nhỉ? Cái mở rộg hs belle hjnh cuối cùg ấy nhé :) àk mà mở rộg đưa 2cục pin va sóg như tr0g hìh xài đc cho 5250 pản gốc mìh ko chủ pic?

Chỉnh sửa cuối:

top10ten

wangsang có thể hướng dẫn cho mình cụ thể cách flas máy từ bước dow xong phoenix đc ko vậy ? Mình muốn thử flas máy mà chưa biết phải làm thế nào . Thanks

wangsang1104

tình hình chắc sau 1/1 mình sẽ thử cook lại dựa vào bản của bác manhtu các bạn đóng góp ý kiến nhé lưu ý cái mở khóa nút hông thì mình chưa fix đc là khi ấn hiện ra màn hình mở khóa đc cái đó phải pm bác manhtu hỏi thử mà mình thấy thế cũng tiện mà

saccerwin

tình hình chắc sau 1/1 mình sẽ thử cook lại dựa vào bản của bác manhtu các bạn đóng góp ý kiến nhé lưu ý cái mở khóa nút hông thì mình chưa fix đc là khi ấn hiện ra màn hình mở khóa đc cái đó phải pm bác manhtu hỏi thử mà mình thấy thế cũng tiện mà
bác wangsang nên mod làm sao để mất dùm cái logo mạng với cái đồng hồ ngoài HS và làm thêm menu 4*4.màn hình đứng/ màn hình ngang mà giống s^3 với cái quay số giống s^3 là chuẩn lun