• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

banhmj

bác lethanhtung90 cho mình xin link down ver 4.0 của 5233 nhé . Lát mình flash luôn. À cho mình hỏi luôn . Mình muốn đổi chữ 3,5g thành 4g đc không và bằng cách nào. Ném mod vô có bị lỗi k ? Và thay hiệu ứng của riêng mình là có phải chép đề file hiệu ứng của mình lên rofs2/resource/effects. không ? . Cám ơn bạn

ThanhTungHT

Active Member
bác lethanhtung90 cho mình xin link down ver 4.0 của 5233 nhé . Lát mình flash luôn. À cho mình hỏi luôn . Mình muốn đổi chữ 3,5g thành 4g đc không và bằng cách nào. Ném mod vô có bị lỗi k ? Và thay hiệu ứng của riêng mình là có phải chép đề file hiệu ứng của mình lên rofs2/resource/effects. không ? . Cám ơn bạn

Thích menu 3x4 hay 4x4 đây?

ThanhTungHT

Active Member
Menu 3x4: Down
Menu 4x4: Down
Một vài điều lưu ý.Format thẻ nhớ và chọn Factory Set.
Giảm độ sáng màn hình=Dùng được tầm 5 ngày.Để bình thường tầm 3 ngày.
Lần sau a post bài nhớ Thanks nhiệt tình đó nhé :))

ThanhTungHT

Active Member
Mod 4g ném vào rofs2 là xong,Còn hiệu ứng.Xóa toàn bộ file trong effects rùi mới ném file hiệu ứng vào! Chúc bạn vui vẽ và nhớ thường xuyên truy cập vào diễn đàn nhé! Thân!

banhmj

mấy mem cho tui hỏi sao tui extract file rofs2 ra mà không thấy vậy ?

banhmj

xong cám ơn lethanhtung90 mình đã côk thành công thành 4G và thêm hiệu ứng , ps cho mình hỏi tắt đèn phiém cứng cách nào vậy bạn

vancho200589

bác tùng có cái theme nokia white mà ngoài màn hình có cái ngọn cỏ ko.cho em xin.và cách thêm vào như thế nào.thanks

ThanhTungHT

Active Member
bác tùng có cái theme nokia white mà ngoài màn hình có cái ngọn cỏ ko.cho em xin.và cách thêm vào như thế nào.thanks

Hix.mệt quá.Các bạn cố gắng đọc mấy bài trên 4rum đi.Có hẳn 6 topic đứng đầu tiên ấy^^

ThanhTungHT

Active Member
Nokia theme White & Black cho bạn Clik
Cài thử rùi dùng Six context bung ra và ném toàn bộ file vào file rofs2.Đóng gói và flash^^
Mọi ng cố gắng đọc bài nhé^^

huyhieu901

Menu 3x4: Down
Menu 4x4: Down
Một vài điều lưu ý.Format thẻ nhớ và chọn Factory Set.
Giảm độ sáng màn hình=Dùng được tầm 5 ngày.Để bình thường tầm 3 ngày.
Lần sau a post bài nhớ Thanks nhiệt tình đó nhé :))

bạn ơi pas download là j vậy??????????????

kitavn

Bác Tung chừng nào mới tung ra bản ver4.0 cho 5230 đây ?
Chờ woài ah` nghen !

socloc20

bác Tung đâu rùi nhi? sao kô cho mình bít pas vậy ????????????
nó tạo nick khác xúc phạm người ta bị mod baned rồi, tức quá nên đặt pass đó, đùng thèm down bản này vì chỉ là bản nhái lại của Duy Thanh thôi chứ chẳng có gì khác biệt, bạn xài bản N97mini của nhoxly hay anonymous 4/6 của Duy Thanh thì tốt hơn nhiều bản này

akara

mình dốt văn, đang định flash mà thấy... có phải câu trước đá câu sau không nhỉ?
- Hiệu ứng Chim phượng hoàng ngoài HS,bỏ tất cả các hiệu ứng rườm rà.Đơn giản,dễ chịu.