• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

huyhieu901

bài này của Tung mất đâu rùi nhi?
CFW-NOKIA 5233-N97 MINI PORTED FIRMWARE VER 4.0 by lethanhtung90

mathanh

chú ý diễn đàn đang nâng cấp tất cả các bạn tạm thời không úp bài để tránh bài có thể bị mất

nhoxjnhzai

Forum bị deface à?chỉ kịp backup 23\5 à buồn nhỉ :( hình như lần trước mới thấy bọn vietzoom.net thách nhau hack pdaviet chúng ta thì phải :|

ThanhTungHT

Active Member
Forum bị deface à?chỉ kịp backup 23\5 à buồn nhỉ :( hình như lần trước mới thấy bọn vietzoom.net thách nhau hack pdaviet chúng ta thì phải :|

vietzoom.net k có tên tuổi.Hack gì chớ! 4rum,bị hack từ lâu rồi ấy chứ^^

kitavn

chán quá ! chờ cái fw cho 5230 cua bác thanhtung vọc chơi mà rum chưa fix xong ,,,,,

thainguu

em đang dùng bản này của bác cho con 5233, thật là tuyệt vời đấy chứ, flash player có thể play được nội dung flv, còn bản của bác DuyThanh thì bị lỗi (mới mấy bản gần đây thôi, chứ mấy bản trước của DT thì tốt).

Không biết bác lethanhtung có đang làm bản mới cho 5233 ko nhỉ? em chỉ thích dùng c6 hoặc n97 based, ko thích FW original lắm vì em cần widget :D

ThanhTungHT

Active Member
em đang dùng bản này của bác cho con 5233, thật là tuyệt vời đấy chứ, flash player có thể play được nội dung flv, còn bản của bác DuyThanh thì bị lỗi (mới mấy bản gần đây thôi, chứ mấy bản trước của DT thì tốt).

Không biết bác lethanhtung có đang làm bản mới cho 5233 ko nhỉ? em chỉ thích dùng c6 hoặc n97 based, ko thích FW original lắm vì em cần widget :D
Có ver 4 cách đây 5 ngày rùi bạn à =)) Nhưng ko biết nó ở chổ nào diễn đàn nữa :))
Mọi thứ quay về hum 23/5 :))