• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

kenls

Mọi người chỉ tớ cách remove python với ~X(. Rofs2 nặng quá. Không cá nhân hoá nổi

Ghét đặc cái python

Tiện thể... bạn nào cho mình cái đường dẫn xoá cái của nợ Global racing đi với ;;)

Chỉnh sửa cuối:

vuongcoc001

làm 1 bản k có mod belle + mấy cái phần mềm k dùng đến được k bạn ơi :D

Mọi người chỉ tớ cách remove python với ~X(. Rofs2 nặng quá. Không cá nhân hoá nổi

Ghét đặc cái python

Tiện thể... bạn nào cho mình cái đường dẫn xoá cái của nợ Global racing đi với ;;)
tải pack python về, xem đường dẫn rồi xóa nhé :)
còn game đua xe thì dùng nokia firmware cleaner mà xóa :D

bacnamntp

mình chèn thêm file 10203833.cre như bạn nói nhưng làm sao để có các mục trong equalizer vậy bạn, chỉ có các mục cơ bản thui??:-/

Radium

Moderator

mình thì muốn có cái pack global race nè. ☹ Xét cho cùng cũng chung mục đích nhỉ.

bacnamntp

là cái rofs2 đó có phải công nghệ CMD không thế, sao lại để ở trên topic thế???:-/

bacnamntp

là 1 bản CFW cho 5800 thật à, sao không viết luôn ra Chủ đề, làm mình tưởng cái gì đấy:D.à mà không có core cho 5800 à??

Last edited by a moderator:

knife2512

bạn ơi máy mình mua bên thai lan mã của máy là 0578170, mình dow fw trên navi theo đúng 0578170 thì nó lại không có tiếng việt, định lấy bản của bạn để up thì trong bo fw của nó lại không co file v.20. Giờ mình dow bản của việt nam không đúng 0578170 thì cài vào máy của mình có được không

kidlordhp

Bản này ko có gì dặc biệt thay đổi một số cái như sau
bỏ menu thành 4x4
Xóa tap to unlock thay vào SlideUnlock + 5 skin đẹp
app cook vào .winrar, shzam bản crack chạy trên nền QT (đã cook săn QT ) , Quick office (đọc văn bản world ...) , kill me..
App sau khi JAF sẽ tự cài : Endclear , icon batter việt hóa , ,smart movie crack, Theme Next_Crimson.sis
Thay effect sao bay ngoài màn hình only
fix boot speed bằng file power.dll và power_save_display_mode.dll
RAm sau khi khỏi dộng xong 62 mb ( đã kích hoạt SlideUnlock )

Em nợ ảnh ạ ai thích thì dùng tại em thấy thế là đủ

http://www.box.com/s/3c9ebbe912e1bd6f0379

Thêm Ảnh

jaf xong nho khởi động lại

Chỉnh sửa cuối:

ntdung5530

Bản này ko có gì dặc biệt thay đổi một số cái như sau
bỏ menu thành 4x4
Xóa tap to unlock thay vào SlideUnlock + 5 skin đẹp
app cook vào .winrar, shzam bản crack chạy trên nền QT (đã cook săn QT ) , Quick office (đọc văn bản world ...) , kill me..
App sau khi JAF sẽ tự cài : Endclear , icon batter việt hóa , ,smart movie crack, Theme Next_Crimson.sis
Thay effect sao bay ngoài màn hình only
fix boot speed bằng file power.dll và power_save_display_mode.dll
RAm sau khi khỏi dộng xong 62 mb ( đã kích hoạt SlideUnlock )

Em nợ ảnh ạ ai thích thì dùng tại em thấy thế là đủ

o u dc mai up v ậy
nếu được thì hôm nay up lên cho mọi ng cùng thưởng thức nào...;;)