• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

chithang8xx

bản của thanchetdepchaj2 bị lỗi khi vào chủ đề bị văng ra, bạn fix lại giúp nhé.

voanhkuoc

Ganang năng ơi cho mình xin cái mod tăng tốc độ nhắn tin được không hihi.\-/

Radium

Moderator
Các bác giúp với.
Sao trong video hướng dẫn có cái kéo C00 với V20 vào cái MCU với PPM mà em kéo nó ko nhận.
xong em ấn vào Cái MCU để dẫn đến thư mục chứa file core thì nó ko thấy là sao. giúp với
:|:|:|:|:|

bạn copy 2 file này ra desktop rồi thực hiện như video là đc

abccuonga1

ĐÃ KÉO 2 file ra déktop mà vẫn ko được.
Ai giúp em với
em dùng win7 nhé.không biết có phải tại thế ko

Chỉnh sửa cuối:

doquyetthang

Sau một ngày flash thì bị đơ rất nhiều lần, bàn fím lúc thì có tuỳ chọn, lúc lại là biểu tượng bàn fím

phanminhtri

máy không ổn định..lúc mở khóa đc. lúc không. ram yếu...không biết có mem nào bị như mình không
đang xài 5233

0902123007

hok yêu đừng nói lời cay đắng ngu như mình đi ăn nhờ hok cảm ơn người ta thì thôi @_@ " no " fá đám nha mấy bạn!

kulboy_vn

chúng ta quân tử k đo lòng vs tiểu nhân ok men!:) k có chúng nó thì cfw vẫn sống nhá đi ăn nhờ ở đậu còn tỏ vẻ ta đây...hajz