• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

quăng vô thấy nó vẫn là Tap To là sao nhỉ:(

mod c6 swipe to unlock
nhiều link thế? down link nào vậy các bác? em dùng 5800. thanks
Có 2 loại : custom (bản truyền thống) belle ( bản đã được mod lại selecter box ) bạn down bản mà mình thích.
Mình dùng bản v51.6.002...đổi tên file rofs 50.6.002 thành v51.6.002 rồi mà khi flash thì báo lỗi là bị miss...
Có ai giúp mình với...

Lỗi khác tên với core bạn chỉ cần lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn ppm.

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

cfw tớ đã làm xong rồi. Team photon chưa thấy ai mảy may gì hết. Còn 1 số lỗi do không có máy nên không thể bug fix ra được. Nhưng sẽ sớm khắc phục trong thời gian sớm nhất. Nhận jaf qua teamwiewer phiên bản 2 ( qt ÷ python÷ overlock )

cái bản bữa chú bảo cháu test, test dc 2 ngày rồi, khá ngon , ko có qt, python, ram cứ 50, mak` thấy chú bỏ hơi nhiều , speedgo dc có ~ trên 500 tý =='..........................................................................................................................

mai_tien_dat_251

nó bảo ko thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ là sao? em cài cái Speed trong tập tin ứng dụng của bác đấy.............

mai_tien_dat_251

thanks bạn, à với lại tớ ko thể nào cài được Google Map phiên bản 4 (pb mới nhất), nó báo là đã có rồi, chỉ cài được phiên bản 3 của cậu thôi.

0903511386

đem 3 file đó vào c/program file/nokia/phoenix/products/rm-697 rồi flash thui à ko cần thêm file nào nữa à, mà c5 03 ko flash bằng jaf đc nhé chỉ flash bằng phoenix thôi

OishiSnackCua

Oh...mình rảnh test lại thử
Đang ôn thi đại học
À...sẵn đây cho mình hỏi riêng:
cách fix lỗi font các kí tự belle..
khi lên mạng có tiếng việt là bị lỗi font
Còn nếu change font khác thì lỗi các kí tự
Bạn có thể chỉ mình cách fix được k?????? tks nhiều...

0903511386

flash bằng jaf được hết cần thao tác nhanh
ý muốn nói là anh có thể chỉ cho em ko vì em quen tải nguyên bộ về bỏ zô flash thôi còn lúc cho 3 file này vào flash thì nó báo lỗi hình như thiếu mấy file gì gì đó