• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

ranhomang11

Chủ topic quá mệt. Quyết định chỉ hỗ trợ cho 5800
Cái gì đây?sao lại chỉ hỗ trợ cho 5800, thế mấy cái đt kia thì đáp đi hả chủ thớt?Như thế này thì k đúng tinh thần cho lắm. Post 1 đống rồi chỉ hỗ trợ 1, thà post 1 còn hơn.X-(X-(X-(

congtutrensan_9x

Cái gì đây?sao lại chỉ hỗ trợ cho 5800, thế mấy cái đt kia thì đáp đi hả chủ thớt?Như thế này thì k đúng tinh thần cho lắm. Post 1 đống rồi chỉ hỗ trợ 1, thà post 1 còn hơn.X-(X-(X-(

xin lỗi bạn vui lòng chờ 1 vài ngày nữa. Nhóm Phonton PDAviet sẽ ra bản hoàn chỉnh,. Không có lỗi 100%

0903511386

bác làm 1bản cho c5 03 đc ko còn ko cho em xin cái hình nền của cfw custom và cái themes của cfw belle nhé nhìn mà thấy thèm

ranhomang11

xin lỗi bạn vui lòng chờ 1 vài ngày nữa. Nhóm Phonton PDAviet sẽ ra bản hoàn chỉnh,. Không có lỗi 100%
Như thế này mới đúng tinh thần. Thank vì đã share CFW :D:D

congtutrensan_9x

bác làm 1bản cho c5 03 đc ko còn ko cho em xin cái hình nền của cfw custom và cái themes của cfw belle nhé nhìn mà thấy thèm
trên topic có mục bonus ý.
Đây có còn là 5800. Hàng fake em làm con bốn chân. Version sắp ra nhóm photon pdaviet.

daituongquan

làm bài hoành tráng thế. cỗ vũ tinh thần cho bạn.
Mình thì không jaf , vì có thể tự làm tốt và phù hợp với bản thân. đang vừa y khôgn muốn đôỉ

congtutrensan_9x

làm bài hoành tráng thế. cỗ vũ tinh thần cho bạn.
Mình thì không jaf , vì có thể tự làm tốt và phù hợp với bản thân. đang vừa y khôgn muốn đôỉ

uh. Jaf nhiều ngại kinh đi được. Cài đặt 1 đống ứng dụng. Mà nghiên cứu themes photon đi. Chứ cfw làm xong rồi chia ra làm 3 bản. Bản thường không có overlock không có qt python. Bản 2 có qt có python. Bản 3 có full qt python overlock minicmd nhân bản overlock. Test bản 2 speed go tốc 936 overlock 1467.

minhthang772

uh. Jaf nhiều ngại kinh đi được. Cài đặt 1 đống ứng dụng. Mà nghiên cứu themes photon đi. Chứ cfw làm xong rồi chia ra làm 3 bản. Bản thường không có overlock không có qt python. Bản 2 có qt có python. Bản 3 có full qt python overlock minicmd nhân bản overlock. Test bản 2 speed go tốc 936 overlock 1467.

overclock chỉ là fake hay gì bạn,có ảnh hưởng gì máy ko

Binkutebin

flash cfw belle 5530v40 đã lên được nguồn x0g khj khoá màn hình là chịu luôn,ko làm gì được nữa.ko pjt có faỉ mình thêm grid vào resource của rofs2 ko nưã

congtutrensan_9x

overclock chỉ là fake hay gì bạn,có ảnh hưởng gì máy ko

test máy bằng speed go
Hàng fake em làm con bốn chân. Overlock tối ưu hệ thống ram ở ngưỡng 50~58mb. Speed luôn max. Tình trạng cài nhiều ứng dụng vào bị delay đã được cải thiện. Máy khởi động nhanh 1202.

congtutrensan_9x

• CFw n97 port 5800 công nghệ miniCMD and QT Python pack™ Start 10s HÓt

+ Hình khởi động

+ đã thêm QT 4.7.3 Python 1.450
+ Tự ngắt cuộc gọi, chuyển sóng, btswich,
+ xóa hết trò đua xe gốc của 5800 nhé có thể tải bản mới về cài trên the
+ nokia browser 7.3.1.33
+ Effects siêu mượt
+ Music and photo suite
+ Ovi Map 3.04 chi tiết bản đồ
+ Music player 15.2 + equalizer™ cho box, ampli. nghe nhạc sàn cực chất
+ Photo 3D load siêu nhanh
+ overlock™

Cook một đống rồi mà ROM chỉ có 103mb còn trống 15mb anh em tha hồ chọc ngoáy nhé.

Cfw n97mini edition for 5800 will be coming to PDaViet overday.

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

Chúc mừng ae 5k8 nha,bản này hot lắm nha,mong bản photon ra cũng chất thế này

congtutrensan_9x

Anh em chú ý CFW For 5233/5232/5228 RM-625 ^^!~ Đã sửa lỗi.

Anh em chú ý CFW For For 5230 RM-588 ^^!~ Đã sửa lỗi

Anh em chú ý For 5250 RM-684 ^^!~ Đã sửa lỗi

Chỉnh sửa cuối: