• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

mình test bản này thì thấy thêm lỗi ở chổ:
+ k bật rompatcher khi khởi động lại máy
+ thanh [Option.............Exit] khi vào Media thì đè lên thanh [Option................Back]
Chủ thread xem lại xem sao...
ờ của mình exit bình thường mà, còn cái kia thủ công được thì cứ làm , vs lại fw này hack rồi, bật chi cho mệt =))

mình test bản này thì thấy thêm lỗi ở chổ:
+ k bật rompatcher khi khởi động lại máy
+ thanh [Option.............Exit] khi vào Media thì đè lên thanh [Option................Back]
Chủ thread xem lại xem sao...
ờ của mình exit bình thường mà, còn cái kia thủ công được thì cứ làm , vs lại fw này hack rồi, bật chi cho mệt =))

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

whitesmile

bản này tốt chứ, hôm wa speed go 600 hôm nay 1k chả hĩu sao =)), ram cao, bản của mình bị ko chụp = phím cứng được vs có cái mnproviderserver chả bik nó là cái j, xoá trên máy ko dc =='

mình có bảo là k tốt đâu. chỉ là thiếu 1 chút "gia vị" để hoàn thiện hơn thôi :))

sao hem ai có mnproviderserver giống tui hết vậy nek`

bản của mình cũng có nhưng chẳng biết để làm gì

Binkutebin

.

mình dùng 5530 jaf tất cả các bản cfw belle của chủ thớt mà ko thấy bản nào là ổn định cả.ở pb3 này thì lỗi ko vào được cài đặt ngay cả khi đã add theme mới,ko thấy có nhạc chuông,âm báo gì hết.

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

mình dùng 5530 jaf tất cả các bản cfw của chủ thớt mà ko thấy bản nào là ổn định cả.ở pb3 này thì lỗi ko vào được cài đặt ngay cả khi đã add theme mới,ko thấy có nhạc chuông,âm báo gì hết.
lạ, vẫn có 1 số nhạc chuông âm báo chứ, xem kĩ lại đi bạn, ver 3 này ổn định lắm đặc biệt là overlock mình add themes thì chọn themes đó xài mới zo dc cài đặt , mình xài 5233

whitesmile

lạ, vẫn có 1 số nhạc chuông âm báo chứ, xem kĩ lại đi bạn, ver 3 này ổn định lắm đặc biệt là overlock mình add themes thì chọn themes đó xài mới zo dc cài đặt , mình xài 5233

bản 5230 bele cũng thế mà bạn @@!

Dragon459

Manager
Thành viên hellkul xem lại cách comment ở topic này nhé. K commnet theo kiểu chat yahoo

congtutrensan_9x

mình dùng 5530 jaf tất cả các bản cfw belle của chủ thớt mà ko thấy bản nào là ổn định cả.ở pb3 này thì lỗi ko vào được cài đặt ngay cả khi đã add theme mới,ko thấy có nhạc chuông,âm báo gì hết.

lỗi cài đặt là lỗi chung của mod belle chưa có pro nào khắc phục được. Tớ đã nhấn mạnh ở các phiên bản trước tớ không quan tâm đến nhạc chuông và themes. Mỗi người đều thích nhạc chuông và theme theo phong cách riêng của mình

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

nếu gặp ngoài hai lỗi vào cài đặt và camera. Anh em xóa thư mục private, resource, system, sys trên thẻ và hard reset máy là sẽ hết

hellkul

cho em hõi mnproviderserver là gì vậy anh nghĩa , xoá không được, không biết tác dụng luôn

hellkul

bản custom 5233 lỗi camera nặng, chỉnh xuống 2mb và 0.3mb vẫn báo lỗi ko chụp dc, 2 bản custom vs belle đều lỗi font anh nghĩa ơi , để em thử chép cái fixcamera100% bữa anh sent em xem có chụp dc = nút cứng không, ver 3 rồi =='

hellkul

jar vài 3 lần thì thấy là có lỗi như trên, khi cho fixcamera100% vào thì chụp được bằng phím cứng ( ver belle) mình hem bik up lên như thế nào nên đợi ah Nghĩa up hộ hihi

và mình thấy anh nghĩa up fix camera nữa là bản belle hoàn thiện, còn cái mnproviderserver , nữa, chắc có công dụng đặc việt =))

OishiSnackCua

không auto thì mỗi lần muốn vào thư mục hệ thống thì phải bật lên...muốn mở hiệu ứng cũng phải làm ==> mất thời gian:p
thanh exit thì bình thường nhưng khi vào photo thì thanh exit đè lên thanh " option....back"
không biết mọi người có bị thế k...
nhưng mình bị thế...để test lại lần nữa xem ra sao!!!!

bunrieucua

Bản cook rất khá
Nhưng góp ý thế này nhé, bạn nên ghi vài dòng nho nhỏ về nguồn gốc những mod mà bạn dùng trong bản CFW này của bạn nhé:|
Chẳng vấn đề bản quyền gì đâu nhưng cũng không thể phủ nhận và nên nhớ đến công sức của những thế hệ đã đi trước để V5 có được ngày hôm nay:)

minhthang772

và mình thấy anh nghĩa up fix camera nữa là bản belle hoàn thiện, còn cái mnproviderserver , nữa, chắc có công dụng đặc việt =))
mnproviderserver cái này do quá trình xóa ứng dụng thừa lại,giờ bung ra tìm tên đó rồi xóa nó

khanhduy1200

menu 4x4 hả anh .. themes dowload không được .. ai có cho em với

Chỉnh sửa cuối: