• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Belle v30 cook cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 - Made by OverYou

jack_hunter97

Anh over u làm bản này rất chay rất mượt trên 5530 ram khá cao đó nha nhưng vô menu hơi xấu em phải chỉnh 4*4 cho đẹp

vcoin1000

Các bạn tạm dùng bản này nhé!!mình đang fix một số lỗi camera và sẽ cho ra bản v2 sẽ Ổn định!hơn!cảm ơn mọi người đã ủng hộ nhe!!

coc3k

Member
Các bạn tạm dùng bản này nhé!!mình đang fix một số lỗi camera và sẽ cho ra bản v2 sẽ Ổn định!hơn!cảm ơn mọi người đã ủng hộ nhe!!
từ khi sử dụng cfw mình thấy bản của bạn là nhanh nhất đấy mong bạn sớm có phiên bản mới fix các lỗi và bạn ơi nhớ fix lỗi mỗi khi người khác gọi đến bấm phím cứng xanh nghe nhiều lúc không hoạt động bạn ơi
và theo mình đừng nên xoá phần mềm Adobe Acrobat đa số ai cũng cần phần mềm này bạn, tiện thể cho mình hỏi luôn làm sao có thể tắt chức năng báo rung mỗi khi thực hiện cuội gọi và kết thúc cuội gọi rứa bạn

t1985

bạn ơi cái này bên congnghe24h không co rofs 2 cũa x6.v32 .bạn coppy wa đây cũng hok thấy vậy ? nếu bạn cook đc rofs 2 cho mình nha ?

jagtb123

nhìn đẹp quá đi hj nhưng không có rofs 2 cũa x6.v32 . link không được bạn gúp mình nhé hjhj

jack_hunter97

Kô hiểu sao rất thích icon nửa anna nửa N8 nhìn rất đẹp ai trích 2 cái theme ra được kô chỉ mình cũng được

coilouis1993

HIỆN TẠI CHỦ TOPIC ĐANG FIX LẠI LỖI NÊN SẼ K THỂ TẢI VỀ BẤT KÌ MỤC NÀO. CÁC BẠN VUI LÒNG CHỜ..

vcoin1000

Cảm ơn các bạn đã và đang ủng hộ mình!mình đang fix một số lỗi để hoản thiện và cho ra bản v2 sẽ ổn định hơn!Mọi người chờ mình nhé!!Thank nhiều
Mình sẽ cố gắn trong thời gian sớm nhất có thể.

supertaro

Cảm ơn các bạn đã và đang ủng hộ mình!mình đang fix một số lỗi để hoản thiện và cho ra bản v2 sẽ ổn định hơn!Mọi người chờ mình nhé!!Thank nhiều
bạn ơi có thể làm bản CFW icon 4x4 của N9 được k...nếu được thì cảm ơn nhiều lắm.

coilouis1993

cậu ơi. làm cho mình 1 cái file rofs2 có cái effects ở http://www.pdaviet.net/showthread.php?153193-Hi%E1%BB%87u-%E1%BB%A9ng-theme-t%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-OLay-to-to-i-ph%E1%BA%BFc-%C4%91%C3%A2y!-20.9.2011 giúp mình được ko???

vcoin1000

Bạn dùng máy gi?
Cái này dễ mà bạn.Bạn bung rofs2 ra vào xóa file effects tại:rofs2/resource.Thay vào đó cái effects down ở:http://www.mediafire.com/?7ace9ai3kb75al3 (pass: Ntv_79)
Sau đó flash thôi!!chúc bạn thành công

Chỉnh sửa cuối: