• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

wavelove

vọc cả đêm có vài nhận xét , ko bis có phải tại máy mình không nhưng phát hiện một số thứ chưa OK lém
+không trả lại ram khi thoát danh bạ , tin nhắn ,và một số thứ khác ...
+rompatcher mình ko vào dc, cứ vào là thoát

tammao05

bác nào biết cách xoá theme mặc định trong máy đi và mod thêm 2 cái theme nữa vào trong CFW thì chỉ em với. em loay hoay mãi mà không được

saker1990

vọc cả đêm có vài nhận xét , ko bis có phải tại máy mình không nhưng phát hiện một số thứ chưa OK lém
+không trả lại ram khi thoát danh bạ , tin nhắn ,và một số thứ khác ...
+rompatcher mình ko vào dc, cứ vào là thoát

Để mình check thử phát. Nhưng rompatcher vẫn chạy nha bạn. Chỉ không tự bật khi restart thôi ☹

Chỉnh sửa cuối:

saker1990

Vì mình để Contacts & Messager chạy ẩn mà
Nếu mà ko cho chạy ẩn thì khi bạn chạm vào nó phải mất 3-4s mới vào trong đc.

Mất có 2s thôi mà bạn ;)) bản này hơi bị cá nhân nhỉ :)) có vẻ hơi mất thời gian edit đây :D dù sao cũng thanks bạn nhiều =D>

nhento13

làm xong rồi thì gửi cho ae cảm nhận thử đi, dùng 1 mình ko hay lắm đâu chủ thớt ơi:D

hoangphonghd

Từ lúc Symbianvn ra cái gọi là "Công nghệ CMD" gì đó
cũng định add vô bản này
nhưng nghĩ thế nào và sau khi test thì lại del đi

pchoan

QT thì bạn tìm trong 4rum down về rùi dùng sisconects bung ra ném vào R2 là ok thôi mà

mình gà chưa biết làm thế nào bạn có thể làm hộ mình cái mod này được không.nếu có cả pyton nữa thì cảm ơn bạn nhiều lắm;;)

Dragon459

Manager
mình gà chưa biết làm thế nào bạn có thể làm hộ mình cái mod này được không.nếu có cả pyton nữa thì cảm ơn bạn nhiều lắm;;)

python và QT đều đã có rất nhiều ở box ứng dụng rồi. Qua đó kiếm bản phù hợp về cài là đc. Chỉ lưu ý là tránh một số xung đột khi sử dụng Qt thôi.