• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

luantungac

bác nào giúp em với!!! e flash bản CFW Tap va Swipe sau khi JAF thành công rồi thì nó k tự lên. mình bật nguồn thì nó chỉ rung 1 phát. tối om. em nghĩ die phone rồi. e flash bản FW gốc X6 thì máy vẫn bt. mà trên TOP này em thấy nhiều bạn làm đc mà sao e flash lại die phone???

coc3k

Member
bạn cái Belle Swipe To Unlock nó sao bạn bạn có thể up cho mình cái hình xem đc không :D

hoangphonghd

Giờ đang tìm những thứ cần thiết để edit em 8910 HD
Mai mới có em nó mà mong chờ quá

saker1990

Bỏ X6 dùng SS I8910 HD.

Không biết bạn thế nào chứ mình đã dùng qua SS I8910 & nhận xét là...........em nó quá cùi ( trừ phần chụp ảnh ) khởi động thì mất 2 phút. Vào xem ảnh, chỉnh sửa ảnh cứ đơ đơ. có lúc treo phải cạy pin, không biết có phải tại mình nhiều ảnh quá không :( . Từ đó sợ luôn mấy chú thương hiệu samsung :))

cái này jaf hả bà con hay ntn có hướng dẫn k

Không hiểu bạn hỏi gì. Tóm lại là bạn cứ down bộ core và rost2 của bạn chủ topic về và jaf bình thường. Chúc vui ^^

Link down
Swipe To Unlock
Tap To Unlock
Belle Swipe To Unlock

Chỉnh sửa cuối:

tammao05

bác cho em mov wifi của bản này đi, công nhận bản này wifi khủng thật , cho em cáii theme Lumia nữa nhé. Thank bác

luantungac

mình cũng cần cái mod wifi bản này. Share nha hoangphonghd :D
bác Saker cho e hỏi: bản này của chủ Top đã đầy đủ ROF2 và Core chưa? e chỉ thấy link download có ROF2 thôi chứ chưa thấy CORE cả. e down 1 link trên top về giải nén rồi rename đúng tên rồi flash xong máy die. không biết bị lỗi gì nữa??? vậy thì e phải dùng core gốc hay core đã chỉnh sửa???

tammao05

bác Saker cho e hỏi: bản này của chủ Top đã đầy đủ ROF2 và Core chưa? e chỉ thấy link download có ROF2 thôi chứ chưa thấy CORE cả. e down 1 link trên top về giải nén rồi rename đúng tên rồi flash xong máy die. không biết bị lỗi gì nữa??? vậy thì e phải dùng core gốc hay core đã chỉnh sửa???
dow core của binh24 về là ok