• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

nhaylau321

Muốn bình chọn rớt sao của 1 topic đơn giản lắm, chỉ cần 1 người bình chọn 1 sao thì phải rất nhiều người bình chọn mới lên nổi 5*, nó chia trung bình mà. Nhưng cũng chả quan trọng cái sao lắm, chất lượng topic mới là quan trọng :D

Đọc #1 PLUS APP.

Vậy cái file turn off đèn trong rompacher ko làm gì hả?
kO BIÊT MỞ ĐÈN VẬY TỐN NHIỀU PIN LẮM KO

NguyenDuyThanh

Anh Duy Thanh ơi, cho em hỏi là đường dẫn nào thế? Anh đừng chê em ngu nha! Em mới flash lần đầu, bác hướng dẫn em chi tiết nhé, em khoái cái icon ana lằm!

Ai chả có lần đầu. Mình ngày xưa cũng như bạn thôi :D
Bài đầu tiên mình đọc về flash là Ở ĐÂY. Bạn vào tham khảo chắc sẽ hiểu thôi.

VANTHAOFTU

Mà anh Duy Thanh có nhiều công lao cho forum mình thế mà vẫn mãi là trial mod là sao nhỉ?

Sanvu88

Member
tình hình là khi bấm phms trắng để mở khoá vẫn chậm dù khoá xong để mấy phút mới mở. mà sao cỏe và ro2 của 5k8 lại chỉ có 6 fle vậy nhỉ

NguyenDuyThanh

Mà anh Duy Thanh có nhiều công lao cho forum mình thế mà vẫn mãi là trial mod là sao nhỉ?
Cái này quy định rồi bạn à, lên t-mod phải thử việc trong 1 thời gian nhất định mới lên mod chính thức chứ. Đúng quy củ là tốt chứ, dù sao cũng cám ơn bạn đã quan tâm.

luckyfore94

dow core file và rofs2 thì mình biết rồi , còn dow thêm cái icon n8 rồi ném vào đâu :-o , ném chung vào file để tý flash lun hay sao hả duy thanh !!!

Sanvu88

Member
dow core file và rofs2 thì mình biết rồi , còn dow thêm cái icon n8 rồi ném vào đâu :-o , ném chung vào file để tý flash lun hay sao hả duy thanh !!!

bung rofs2 ra chép icon n8 theo đường dẫn rùi repack rofs2 lại và jaf thôi
p/s: sao bản cho 5k8 có 6 file vậy thanh

nhaylau321

tình hình là khi bấm phms trắng để mở khoá vẫn chậm dù khoá xong để mấy phút mới mở. mà sao cỏe và ro2 của 5k8 lại chỉ có 6 fle vậy nhỉ

Ko biết sau chứ mình xài 5230 bấm fim trắng mở khoá như bạn rất là nhanh
- Duy Thanh ơi cái file turn off the ligh trong rompacher để làm gì vậy, Còn 2 file nữa trong rompacher luôn luôn bật fai ko?

iph0ne

5230 làm như hướng dẫn để 1 phút rồi khởi động lại thì vào mediabar ko đc ?
P/s: phải khởi động 2 lần mới mở đc :D

khởi động lần 2 thì dc bác thữ khởi động lần nữa xem dc ko:))

NguyenDuyThanh

có lỗi rồi DT ơi, mình flash trên 5230, ko thể vào camera
Mình ko thấy ai gặp vấn đề này, có ai bị ko?
Mình sd 5233 thì bt.

Ko biết sau chứ mình xài 5230 bấm fim trắng mở khoá như bạn rất là nhanh
- Duy Thanh ơi cái file turn off the ligh trong rompacher để làm gì vậy, Còn 2 file nữa trong rompacher luôn luôn bật fai ko?
Ko cần bật file gì trong Rompatcher đâu. Cái file turn off keylight ý mình ko sử dụng lâu rồi, chẳng qua nó copy vào thẻ nhớ trong E:\patches nên nó có ở đó của bạn thôi.