• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

CẬP NHẬT ỨNG DỤNG CHUYỂN ĐỔI SANG MENU 4X4 DỌC - 2X6 NGANG MÌNH MỚI EDIT ĐƯỢC. CLICK PLUS APP TRÊN #1.

binhnhox

xoá các forder resoucre,privite,syss,sytems trước khi flash,flash tích FactorySet

binhnhox

cái món menu 4x4 dọc và 2x6 ngang này hay ak.bữa giờ toàn tâấy 4x4 học 4x4 ngang

ChanYue

bạn nào xài thấy tốt, bình chọn cho bạn duy thanh phát triển cho ae xài típ, ko bik thằng nào ganh ghét nó đánh giá xuống là tuột mất 1 sao :)) mà hình như bản nào tốt trên 4rum đều bị nó làm sụt 1 sao chán ghê, thằng này bịnh tự kỷ rùi :))

Desperado015

Topic siêu hot, 1 ngày đc 18 pages và có thể hơn thế nữa :-ss. Mong là bản này dùng ổn định và sẽ có thêm nhiều cải tiến ở các bác sau :-bd

ghostonline

nokia 5233: vẫn lỗi kết nối với bluetooth, chưa fix được tý nào cả hết DT ơi, vẫn im lìm và auto restart

Status
Không mở trả lời sau này.