• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Mình đã dùng fix bluetooth mà binh24 post rồi mà, vì ko có tai nghe bluetooth nên mình cũng ko test đc, đây là tình trạng chung của fw C6v40 hiện nay.

binhnhox

menu này 4x4 ngang dọc mà,vừa test xong,đâu có 2x6 ngang đâu bác thanh ơi

bente402

lâu rùi mới thấy bạn :D

mình vẫn thừơg xuyên theo dõi t0pic của DT từ đó h mà..hj..tạj ít c0mment ấy mà...DT vất vả quá,làm 3loaj máy,1máy 3lua ch0n..côg phu wá..đág khen ngợj..thanks vàj phát nua m0j dc

hoaikent_gl

Cho mình hỏi , 5530 của mình là v31 , bây giờ mình download các file ở trên về rồi flash được không hay phải nâng cấp lên v32 rồi mới flash được . Mình thấy file Roft v32 nên chưa dám dùng ,

barracuda

bản này có 1 lỗi cực kì khó hiểu :| ở homescreen mình ko thể nào khoá máy bằng khoá bên hông máy đc :| vào menu lại khoá bt, restar các kiểu vẫn thế
/mình ko tự cook thêm bất cứ thứ j nhé :| nokia 5233

barracuda

mình cũng thấy lạ :| lúc đầu mình tự cook thêm vài thứ thấy lỗi tưởng bị làm sao,sau cứ thế vứt vào flash chả làm j vẫn bị lỗi ấy :| đang test lại bản 10.5 xem do fw hay hỏng cái cần gạt :|

M4_Vu0ng_001

bản này có 1 lỗi cực kì khó hiểu :| ở homescreen mình ko thể nào khoá máy bằng khoá bên hông máy đc :| vào menu lại khoá bt, restar các kiểu vẫn thế
/mình ko tự cook thêm bất cứ thứ j nhé :| nokia 5233

kiểm tra lại mình cũng bị,5230 tap

NguyenDuyThanh

mình cũng thấy lạ :| lúc đầu mình tự cook thêm vài thứ thấy lỗi tưởng bị làm sao,sau cứ thế vứt vào flash chả làm j vẫn bị lỗi ấy :| đang test lại bản 10.5 xem do fw hay hỏng cái cần gạt :|

Bạn dùng bản nào, bản tap và swipe mình test hết rồi k sao mà.

barracuda

hic,về lại bản 10.5 lại ko bị cái lỗi ấy :| :-??
/ở homescreen thì cái khoá ở hông máy lúc khoá đc lúc ko ,à quên cái media bar cũng ko chạy :| mình format + restart các kiểu vẫn bị
/bản tap

bente402

Cho mình hỏi , 5530 của mình là v31 , bây giờ mình download các file ở trên về rồi flash được không hay phải nâng cấp lên v32 rồi mới flash được . Mình thấy file Roft v32 nên chưa dám dùng ,

tải về flash nhé ban,ko cần nâg kấp gj cả...nhưg mà DT chưa ra rofs5530 ma ban?

nhoem_nhoem219

menu TAB, SWIPE, NON-LOCK là gì các bạn

Không đọc chú thích à?
SWIPE: Swipe to unlock : trượt ngang để mở khóa
TAP: C5-03 Tap to unlock : chạm vào để mở khóa
NON-LOCK: Ko có trình mở khóa:mở = gạt bên hông

ghostonline

hic lại đợi thôi. Công nhận giao diện dùng thì thích nhưng mà ko dùng được tai nghe bluetooth thì nghỉ luôn vì mình đeo cái này cả ngày :(

Status
Không mở trả lời sau này.