• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

kinkina2009

bạn nào rành đổi font cho mình trực tiếp cái yahoo cái, nói chuyện trực tiếp xí , thnak nhiều

traicauhd

ai co 5230 test di nao? Minh hog pc rui? Lai sog o vug sau vung xa ko ra quan net ngay dc? Mog tin phan hoi ti e a nhieu lam?

traicauhd

bạn nào rành đổi font cho mình trực tiếp cái yahoo cái, nói chuyện trực tiếp xí , thnak nhiều

ban biet bug roft2 ra ko? Neu xac dinh dung han font do thi cho vao roft2 luon? Con cach doi font nua do la chep font vao the nho?

kinkina2009

ban biet bug roft2 ra ko? Neu xac dinh dung han font do thi cho vao roft2 luon? Con cach doi font nua do la chep font vao the nho?

uh thì bung roft2 có thấy ở diễn đàn đề cập rồi , không phải là rành không ^^ , tại chưa làm nên còn cần tư vấn thôi , mình không cài thẻ nhớ , thay font = ứng dụng vào QT bị rs máy @@

minhduy199

mình dùng flipfont đổi thành font zemkehand, những chữ a b c o i e thì là font zemkehand, nhưng những chữ ế ặ ự ố ỗ ắ thì không đổi font mà nó nguyên font cũ nhìn không đẹp, không biết lỗi gì, hay anh duy thanh có bộ ký tự 6 trang đưa cho mình đi

NguyenDuyThanh

downloading...mạng VNPT chỗ này cù chuối quá,MF gì mà chưa đến 100k/sX-(X-(X-(

Công nhận dạo này VNPT bị làm sao, download toàn nhỏ hơn 100kb/s thôi à. Hix.

Ae 5530 và 5230 lên tiếng về bản thử nghiệm nhá, để mình còn biết đường chuẩn bị công việc cho ngày mai ^_^

Eraltiker

Tình hình chung là trên 5530 xài tốt.ko bị lỗi đèn nữa và vẫn chưa phát hiện lỗi phát sinh cho tới bây h

vukhoi2010

Ae 5530 và 5230 lên tiếng về bản thử nghiệm nhá, để mình còn biết đường chuẩn bị công việc cho ngày mai ^_^

Những bản của 5530, 5230 và 5233 nếu bỏ phần Video call trong Menu và Danh Bạ thì càng tốt. Vì nếu lỡ nhấp vào, khoảng 10s sau hệ thống mới báo lỗi, hix. Nhưng chắc là ko làm đc nhỉ, nếu đc thì Thanh cũng làm rồi. Bản này xài tốt lắm, mình thik Sym Anna ^^.

Eraltiker

Phát hiện lỗi đầu tiên là chạy file java bị out of memory...pác xem lại nhá.bản trc ko bị lỗi này :D

varius

đang đứt cáp các thím ak ko chỉ mỗi VNPT đâu ,tét cái thông báo sau

Status
Không mở trả lời sau này.