• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Bản FINAL sẽ ra mắt sau, làm bản này refresh lại nhưng làm tới 5530 thì quên mất add tiếng việt @@ Ngày mai sẽ làm ok cho mọi người rồi up 1 thể sau nhá :D

M4_Vu0ng_001

Bản FINAL sẽ ra mắt sau, làm bản này refresh lại nhưng làm tới 5530 thì quên mất add tiếng việt @@ Ngày mai sẽ làm ok cho mọi người rồi up 1 thể sau nhá :D

ko cần vội,cứ hoàn thiện rồi tung cho ae cảm nhận,dù gì cũng đã đợi nhiều quen ròi...

hieuinter

FW của a với vungnguyenmt sao cài Advanced device lock vô ko khóa dược tin nhắn,a có thể sửa lại cho nó tương thích dược ko,thanks a :X

minhduy199

Anh Duy Thanh sửa cái đông hồ thành đồng hồ số đi, với lại xóa ứng dụng drawing đi

VuaThuocLak

Toan tieng anh ko. Hix. Cứ tưởng fl sai. Kể cả bản swype của 5233

Last edited by a moderator:

Delzie

ko mo gì cả
vứt sừ bọn nokia rởm đi

hỳ. bro nói rất hay, belle mà có cfw cho s60v5 thỳ còn gì =. :)) :)) :)). nhưng hơi pị ảo =)) =))

Mấy bạn k thích Nokia thì các bạn cũng k cần nói những mời như thế chứ :| Mà hơn nữa đây là Topic của S60v5. Mất lịch sự. Sorry chủ thớt!

drthanh88

mình vừa lấy bản của 5800 flash cho x6 dùng thấy rất mượt chỉ bị lỗi vào chụp hình là đen sì ko chụp đc và cũng ko tự exit đc, ko pít duythanh có fix đc lỗi này ko nhỉ? máy nào cũng có mà lại ko có x6.

minhthaohcm123

Công nhận DUY THANH không có 5800 mà cook máy chạy mượt ghê luôn. y như những bản 523x năm xưa .

Status
Không mở trả lời sau này.