• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

kitavn

Ý em là chỉ cần xài quick rotate thôi vì xài accel sẽ tắt luôn bộ cảm biến và sẽ tắt luôn một số chức năng như tắt chuông khi úp điện thoại...

Mình không nhầm thì khi chỉ xài quick rotate mà chưa tắt cảm biến khi xoay sẽ trở lại như chưa sử dụng !
Mà nhiều bản CFW khác đều add Accel Switch, có lẽ nó đã trở thành kiểu chung rồi !

hoaiphiung

mình *#7370# rồi có đc ko? còn cách Format nào khác ak
Ok đc rồi,Mình vào cài đặt và Chọn khôi phục cài đặt gốc...

hoặc cách nầy nhanh hơn..khỏi nhập mật khẩu:
1. Nhấn và giữ cùng lúc 3 phím: Phím Xanh, Phím Đỏ, Phím Camera.
2. Nhấn thêm nút nguồn, đt rung 1 cái bỏ nút nguồn ra, vẫn giữ 3 phím kia cho tới khi boot xong

nick8

CFW này vẫn mang đặc tính đẹp của firmware mình từ trước đến nay, kết hợp với hệ thống ram, pin tối ưu hơn (trích xuất các file baterry từ bản N97v12 zin).
cái câu để trong ngoặc kép đọc mà thấy hấp sờ dẫn quá, có sáng tạo. >>> vấn đề pin đã được rõ ràng.
Cảm ợn bạn NguyenDuyThanh !^^

anhhiepdhktcn

Đầu tiên xin chúc mừng bác Duythanh mới lên chức.thứ hai là xin chân thành cám ơn sự nhiêt tình của bác .giờ e đang test nhưng thực sự cám ơn sự nhiệt tình của bác

bente402

ko biết cái pc ngoài net bị gì nữa...nhấn flash mà nó cứ trơ ra...phone not found wài...dang nóng ruot gần chết mà gặp gì đâu ko

manh056

mình chờ bản này lâu lăm rồi.cảm ơn DT đã dùng thử mấy bản của hai pac kia nhưng đều không hợp với mình.hồi giờ tham gia diễn đàn chỉ có DT với NgVietHoa là tốt và hợp với mình thôi.cảm ơn bạn nhiều.

kaise

bản này bung ra rồi đóng gói lại cho x6 được không mọi người???????

anhhiepdhktcn

BÁc duythanh cho em xin cái file để cho chạy ẩn cái danh bạ dc không ah?BÁc hướng dẫn giúp em luôn nhé(tốt nhất là copy trực tiếp trong thẻ vào ổ C chứ e ngại cook lại lắm ) chắc nhiều người cần Ram khoẻ nhưng e ít nghịch nên muốn để ẩn danh bạ khi vào cho nhanh.thankyou bác !

anhhiepdhktcn

Em mới test thử chưa thấy có vấn đề gì ! thấy các ứng dụng chạy mượt. Vẫn đang tiếp tục test !

zerolove77

ai đã test thì cho minh cái ý kiên đi.. Nhạc nghe có hay như N97 ko? Ram thế nào?

zerolove77

không muốn lên v50 FLash ở V40 đc ko? có ai hướng dẩn mình với!! cám ơn nhìu nhìu :D

anhhiepdhktcn

BÁc duythanh cho em xin cái file để cho chạy ẩn cái danh bạ dc không ah?BÁc hướng dẫn giúp em luôn nhé(tốt nhất là copy trực tiếp trong thẻ vào ổ C chứ e ngại cook lại lắm ) chắc nhiều người cần Ram khoẻ nhưng e ít nghịch nên muốn để ẩn danh bạ khi vào cho nhanh.thankyou bác !

bác duythanh hay bạn nào biết cho mình xin với !

Status
Không mở trả lời sau này.