• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

sillyboy2709

Mình rất thích bản cfw này, khá mượt , pin trâu và trả ram tốt. Tuy còn 1 chút lỗi nhưng gần như là bản cfw hoàn hảo rồi. Mong bác duythanh sẽ fix 1 số lỗi nhỏ ấy ở bản deviant 3 :D.

nhoxkyo97

5530 đợi bãn fix lỗi wifi và chỉnh lại cái thanh trượt hd cho nó mượt nhá anh DThanh... còn lại rất rất good.. :) :)
p/s: cãm nhận of em..

M4_Vu0ng_001

vừa flash bản này cho thằng bạn xong,N5230,cảm ứng thấy chắc ngang fw gốc chứ ko được mượt như mấy bản C6 trước đây,nhưng mờ cái hiệu ứng công nhận chất,cái màn hình nó quay thành vòng tròn nhìn vui mắt thật,...

phucango

Duy Thanh cho mình hỏi cỏe v50 này có thể dùng phần mềm để đổi font được không? vì hình như fontrouter dùng là máy khởi động không được ( phải tháo thẻ nhớ ) , bạn có thể giới thiệu cho mình phần mềm nào đổi font được không :d thank ( mình không muốn flash lại với dùng c2z lắm ^^! )

0908727527

Duy Thanh cho mình hỏi cỏe v50 này có thể dùng phần mềm để đổi font được không? vì hình như fontrouter dùng là máy khởi động không được ( phải tháo thẻ nhớ ) , bạn có thể giới thiệu cho mình phần mềm nào đổi font được không :d thank ( mình không muốn flash lại với dùng c2z lắm ^^! )

Lấy fonts chép làm 4 như Fonts gốc. Rồi bỏ vào E:\Resource\Fonts cũng đc mà ?

langtu069

Cái CFW5530 không có sẵn nhạc chuông của sony ericsson (giống bản của daugiang) nhỉ. Thích nhạc đó quá. :)) Cái hiệu ứng giống iphone NDT mix tuyệt thật. :))=D>:D

hien98

cho mình hỏi DT, bạn có nêu ở trên mục tính năng là từ điển có phát âm nhưng mình flash xong thì tìm hiểu mãi chẳng thấy phát âm đâu cả, bạn giải thích điều này cho mình được không?
p/s:bản này dùng rất tốt, ko có lỗi gì cả, theo mình thì pin và ram đều ổn, mình rất thik bản này, thanks DT nhé!!!

nhoxkyo97

ai bro fix giúp lỗi wifi ko kết nối đc với fím trượt hd cho mượt hơn ỡ bãn 5530 với.

M4_Vu0ng_001

cho mình hỏi DT, bạn có nêu ở trên mục tính năng là từ điển có phát âm nhưng mình flash xong thì tìm hiểu mãi chẳng thấy phát âm đâu cả, bạn giải thích điều này cho mình được không?
p/s:bản này dùng rất tốt, ko có lỗi gì cả, theo mình thì pin và ram đều ổn, mình rất thik bản này, thanks DT nhé!!!

khi tra từ nào muốn phát âm thì nhấn tuỳ chọn>nghe
:D

nguyenlang90

em xai 5230 de em thu xem co loi gi ko se bao .ma anh duy thanh sao ko lam ban cfw goc cua 5230 v50.6.002 cho may ban thich xai don gian

Status
Không mở trả lời sau này.