• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
mới thi môn Lý ra, đề Cao Đẳng cùi bắp wá, đang mong hết ngày mai về nhà flash bản 02.

daoan197

a up link 5530 RM-504 V32.0.007 CORE FILE qua mediafire dùm nha a. filesonic khó dow quá a àh

NguyenDuyThanh

topic của DuyThanh luôn HOT @@, cho e hỏi đây là bản final ạ, 5230 có lỗi gì không, hix, topic dài wá k đọc kịp @@
Hiện tại thì đã test xong cho 5233, 5230, 5800. Còn 5530 chưa hoàn thiện thì phải. Sẽ port tiếp cho X6 sớm.

ThanhTungHT

Active Member
chắc là mediabar ấy. chắc phải chờ roh thôi

Lỗi thanh mediabar ak.... Thử phát..... À lỗi thật ...... Tại sao vậy nhỉ........ Phải chăng là dùng Rofs2 người khác.... Mà ko biết Fix :((

Luu_Tan_Vu

Lỗi thanh mediabar ak.... Thử phát..... À lỗi thật ...... Tại sao vậy nhỉ........ Phải chăng là dùng Rofs2 người khác.... Mà ko biết Fix :((

bữa nào tui thi xong tui với ông hợp tác làm 1 bản super n97v30 đánh sập photon luôn

ThanhTungHT

Active Member
bữa nào tui thi xong tui với ông hợp tác làm 1 bản super n97v30 đánh sập photon luôn

Ok men..... Ông tách mấy file của Photon rùi ném qua tui.... Tui làm cho ..... Này thì Pro nè....Này thì đi Copy nè...... Mà cần gì....Bê luôn Rofs2 photon mà Việt Hoá luôn đi... Vì.... tui ko biết Cook :D

b0m_lx

Ae cho 5530 gặp lỗi gì nói rõ cho mình để biết và fix (nếu có) nhá. Ae 5800 cũng chuẩn bị giúp mình test lun.

Nếu đc thì pm cho mình vì post trong này page lên nhanh ko kịp đọc hết đc.

lỗi đèn phím cứng ( chỉ hiện mỗi đèn đỏ mà lại rất sáng , sử dụng lâu bị đau và mỏi mắt)
lỗi phím media ( nút media ở góc trên màn hình ý , khi bấm vào rồi chạn xem ảnh k đc :D )
k có icon smile mà cái mặt màu vàng ý
menu dọc chỉ là 3x4 , không phải 4x4 , menu ngang là 2x6
....................................

nokia 5530 :))

ThanhTungHT

Active Member
cái lỗi mediabar là do người port đã gây lỗi ngay lúc port chứ k phải do cook đâu. phải sửa lại từ đầu mới tìm ra lỗi.

Gây lỗi từ lúc Cook ??? :O:O:O:O:O:O:O Ko hiểu ý bạn luôn.... Chẳng lẽ là Duy Thanh cố ý gây lỗi để cho mọi người dùng....... Ko phải chứ???? X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

p/s: ai Fix được thì Pm cho mình được ko? Mình đang chờ bản Fix nè :(

Luu_Tan_Vu

Gây lỗi từ lúc Cook ??? :O:O:O:O:O:O:O Ko hiểu ý bạn luôn.... Chẳng lẽ là Duy Thanh cố ý gây lỗi để cho mọi người dùng....... Ko phải chứ???? X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

p/s: ai Fix được thì Pm cho mình được ko? Mình đang chờ bản Fix nè :(
k phải, lỗi từ bản port c6 kìa

Status
Không mở trả lời sau này.