• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

binhnhox

sao cái rofs2 5k8 dow về có 2 file,1 cái rofs2 và 1 cái uda,uda trong core có rồi mà,ai test 5k8 rồi cho hỏi có cần bỏ cái uda trong rofs2 hok ạ

binhnhox

cách thay hình và âm startup shutdown là sao v. ạ :D... em cho vào E:\NDT không được. (hix. hỏi 3 lần r` nhưng topic đông qá không ai thèm để ý hết) :(

cái này dễ lắm,qua phần ứng dụng tải cái bootscreen về cài đặt,cài xong trong C/boot có startup.gif và startup.mp3.muốn đổi thì xoá cái đó đi chép cái khác vào,bạn cần thì pm yh binhnhox_righthand mình sahre cho

binhnhox

cảm nhận trên 5k8:
-hiệu ứng mượt đẹp,cảm ứng nhạy,ram khởi động 60Mb,ổn định hok soft 50Mb
-mediabar hong xài dc.
-wifi dò ra nhưng hok conect dc.
camera chụp hình tốt hơn.

quangcon1980

Dạo này mình xài firmware cook v50 nha hay bị báo lỗi bộ nhớ đầy là sao vậy? Và chơi game QT thì bị restart máy thế, bị khi lần đầu mở lên, restart xong mở lại thì chơi được bình thường. Đang xài fimware của bác Thanh luôn

xubaxabu

Mình dùng 5233, emoticon chỉ add được ở màn hình đứng ko add đuợc ở chế độ landscape

jagtb123

sao mãi ko có x6 nhỉ ? các anh cho e hỏi một ti nhé tất cả co 6 file mà đây lại có 2 file là sao ? e đang tập jaf hjhj

langtu069

cái này dễ lắm,qua phần ứng dụng tải cái bootscreen về cài đặt,cài xong trong C/boot có startup.gif và startup.mp3.muốn đổi thì xoá cái đó đi chép cái khác vào,bạn cần thì pm yh binhnhox_righthand mình sahre cho
Em hiểu r` bác ạ. Thks bác.

duongdinhqui

Hiện tại có 38 người xem chủ đề này (18 thành viên và 20 khách)

1. duongdinhqui
2. ajinomoto1410
3. banhmj
4. bente402
5. binhnhox
6. gaumeoo
7. haydenvoitoi_6
8. hoang123456
9. hongminh004
10. IceDragon1
11. jesse2
12. phuonxinh
13. sillyboy2709
14. tongduyphuong
15. tranngoctu293
16. vdthuan
17. vietst93_no1
18. xubaxabu

hongminh004

Để giảm bớt sức nóng của topic, mình nghĩ dt nên chia nhỏ từng loại máy ra từng topic một để mọi người tiện theo dõi và cũng dễ để mọi người đóng góp ý kiến hơn tránh tình trạng lộn xộn.mà số lượng comment mỗi ngày càng thêm khủng. Topic wá hot >.<. Một sự trở lại đình đám. Hjhj. Thanks bạn trước rùi giờ vẫn chưa có time test. Hjx

vietst93_no1

topic của DuyThanh luôn HOT @@, cho e hỏi đây là bản final ạ, 5230 có lỗi gì không, hix, topic dài wá k đọc kịp @@

minhducntt

hix bao giờ mới có cho x6 đây bác, anh em thèm từ hôm qua đến giờ rồi. mãi mà ko thấy :(

Status
Không mở trả lời sau này.