• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

o0oshadyo0o

ko có âm lịch , thêm âm lịch vào thì media bar dùng ko được
ko bỏ âm lịch thì media bar ko có vấn đề j :|

Chính xác là vậy, bản này ko cook bất cứ cái gì vào thì hoàn toàn ko sao, thêm bất kì 1 mod vào là mất media bar :D, chắc là bản quyền đó bạn

barracuda

ko có âm lịch , thêm âm lịch vào thì media bar dùng ko được
ko bỏ âm lịch thì media bar ko có vấn đề j :|

mình dùng 5233 thấy rất bt nè :|
/bác nào có tap to unlock cho mình xin :( thanks

ThanhTungHT

Active Member
Chính xác là vậy, bản này ko cook bất cứ cái gì vào thì hoàn toàn ko sao, thêm bất kì 1 mod vào là mất media bar :D, chắc là bản quyền đó bạn

Bản quyền là sao? Mình ko hiểu ý bạn cho lắm.....Nói rõ cho mọi người cùng hiểu được ko? Về vấn đề bản quyền là mình mù tịt ak :D

M4_Vu0ng_001

Bản quyền là sao? Mình ko hiểu ý bạn cho lắm.....Nói rõ cho mọi người cùng hiểu được ko? Về vấn đề bản quyền là mình mù tịt ak :D

giả nai đấy,huynh toàn ỉm mod mà bảo ko bản quyền....
nhất là mấy mod pin đấy8-|

socloc20

mình dùng 5233 thấy rất bt nè :|
/bác nào có tap to unlock cho mình xin :( thanks
BẠn thử bung ra và cho thêm mod chỉnh cục pin chẳng hạn, mất media bar ngay, nếu ko cook gì thêm thì ko sao :D, vừa được shady gà gô chỉ giáo :D

ThanhTungHT

Active Member
BẠn thử bung ra và cho thêm mod chỉnh cục pin chẳng hạn, mất media bar ngay, nếu ko cook gì thêm thì ko sao :D, vừa được shady gà gô chỉ giáo :D

Để tui thử phát.... :D A e cũng thử làm theo lời bạn này xem....Này thì bản quyền nè .....

socloc20

NẾu ai rành về chỉnh sửa file rcs thì thêm mod vào ko sao, chứ mình thêm mod lặt vặt như âm lịch, cột sóng cột pin là mất media bar :(, hay tại mình gà :(

barracuda

mod cục pin là j :-? bạn đưa thử mình xem ,mình mod thêm xoá kill me ,thêm âm lịch,xoá bớt nhạc chuông,thêm tap to unlock ( bản này ko hiện tin nhắn tới :( ) cái media bar vẫn chạy bt :|

ThanhTungHT

Active Member
DT đi nghĩ rùi hẹn mai lên típ

Chán thế.... Làm mấy a e chờ từ nãy giờ.... Sốt cả ruột....Lại còn mấy lỗi phát sinh này nữa chứ. Mà ông lấy thông tin ở đâu đó...Nguyễn Duy Thanh đã hứa rùi mà... :((

ThanhTungHT

Active Member
mod cục pin là j :-? bạn đưa thử mình xem ,mình mod thêm xoá kill me ,thêm âm lịch,xoá bớt nhạc chuông,thêm tap to unlock ( bản này ko hiện tin nhắn tới :( ) cái media bar vẫn chạy bt :|

là mod 3g.3.5 g đó :)

Status
Không mở trả lời sau này.