• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

b4db0y_5292

mình thấy 1 loạt ngôn ngữ soạn thảo mà k có tv. Chỉ chọn ngôn ngữ khác xoay ngang rồi đánh thôi. Còn để dọc thì k có.
mình vẫn thầy mà ngôn ngữ TV nó nằm ở dưới cùng nếu không tìm thấy bạn cái thêm app Bàn phím Nokia Swype trên bài cũng có tiếng việt

funnyclock

+1 ,đang quen vuốt mượt :( bây h thấy hơi ỳ ỳ
Vấn đề chính là khi vuốt một Lisi dài là thấy có hiện tượng lượn sóng khá khó chịu!
lạ nhỉ, có người lỗi media Bar, có người lại ko sao, đều là 5233 mà ??????
Media bar là cái thanh điều khiển trình phát nhạc ở màn hình chủ ấy đúng không: ngon, không lỗi lầm! 5230
Chắc không phải quên xóa mấy folder trên thẻ trước khi flash chứ?!

socloc20

Vấn đề chính là khi vuốt một Lisi dài là thấy có hiện tượng lượn sóng khá khó chịu!

Media bar là cái thanh điều khiển trình phát nhạc ở màn hình chủ ấy đúng không: ngon, không lỗi lầm! 5230
Chắc không phải quên xóa mấy folder trên thẻ trước khi flash chứ?!
mình ko gà cồ đến mức đó đâu bạn, mình phải sửa 2 file trong res mới vào được,

funnyclock

5230 vừa lên xong, cảm nhận đầu tiên là:
Ngon, mượt, không cần gì cả mà flash xong cái, lên nguồn phát xài luôn (chắc do mới cập nhật ver 2 nên đỡ lỗi này)
Ram 56MB, qwerty thiếu một nút, lướt ảnh theo Grid không mượt bằng C6 Unique ngày xưa!
Bộ theme mặc định màu đen đẹp.
ghét cái hình bìa đĩa mặc định trong trình phát nhạc: màu đen trắng thật sự kinh khủng :D
Hiệu ứng chuyển cảnh đẹp (đẹp thôi, tuyệt vời hơi quá! :D)
nói chung là hài lòng và chờ bạn cập nhật để nhảy zô ủng hộ tiếp!
LuanNguyenHuu G+!
Update:
Các thao tác không được nhanh cho lắm, có chút độ trễ, hình mặt cười trong soạn thảo tiin nhắn nhìn lác mắt mới ra khi để theme đen, Thanh mà chuyển sang thành mấy cái hình màu vàng thì tốt quá, dễ nhìn mà lại đẹp!
Update: Không phải trễ mà là do để hiệu ứng chủ đề nên hơi bị đì lây tí chút: OK!

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

giờ mới để ý sao Dt ko làm cái media màu nhỉ, màu xám tro nhìn chán quá

sorryilov3u

hiz, bao h có link down 5800 đây DUYTHANH ơi, nhìn cách trình bày bài viết của DT đã mún dùng rồi :D

o0oshadyo0o

FW tốt thật, bản này là bạn tự làm hoàn toàn hả DT, giỏi quá

Mình thấy có 1 vài điểm gì đó bản này tựa tựa bản photon c6-04 nhưng ko quan trọng lắm :)

iph0ne

mọ flash cho 5230 xong quen xoa' xóa các folder private, sys, system, resource khong pik' co bi gi khong nua

ThanhTungHT

Active Member
FW tốt thật, bản này là bạn tự làm hoàn toàn hả DT, giỏi quá

Mình thấy có 1 vài điểm gì đó bản này tựa tựa bản photon c6-04 nhưng ko quan trọng lắm :)

Mình cũng thấy hao hao giống thôi.Nhưng chắc là không phải.... Bản này tốt thật....

hoaiphiung

chỉ còn test quả PIN nữa là xong..hjhj..thời gian chờ là ban nhiêu ngày vậy a DT

Status
Không mở trả lời sau này.